Announcement

Collapse
No announcement yet.

Netหออืดแบบแปลกมากๆครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Netหออืดแบบแปลกมากๆครับ

เปิดคอมพ์มาไหม่ๆจะเข้าเนตได้ปกตินะครับใช้IE พอผ่านไป5นาที เนตอืดครับเข้าเวบไม่ได้ ออกIE เข้าไม่ก็ไม่ได้ ไปเข้า Firefox เข้าได้ปกติครับ เนตดีผ่านไป5นาที เสียไหม่ ออกไฟร์ฟ็อกส์ ไปเข้า Google Chrome เนตดีอีกครับ อีก 5นาทีเสียไหม่อาการแปลกๆแบบนี้เกิดจากอะไรหรอครับ เนตเสีย +ไวรัส+หรือเพราะเนตหอเป็นทรู[เกี่ยวไหมหรอครับ]
    รบกวนผู้รู้ทีนะครับขอบคุณครับ

น่าเห็นใจนะครับ แบบนี้ เห็นมาหลายกระทู้แล้ว

อยู่รวมกัน ดันไปเจอพวกเห็นแก่ประโยชน์ส่วนตัวอีก

อย่างนี้ต้องใช้กฏหมู่+กฏหมาย

Comment

Originally posted by Hang998 View Post
      น่าเห็นใจนะครับ แบบนี้ เห็นมาหลายกระทู้แล้ว

อยู่รวมกัน ดันไปเจอพวกเห็นแก่ประโยชน์ส่วนตัวอีก

อย่างนี้ต้องใช้กฏหมู่+กฏหมาย
      ปัญหาเกิดขึ้นจากอะไรหรอครับ คนในหอทำอะไรแบบนี้หรอครับ

Comment

โหลดบิท มั้งครับ

Comment

Originally posted by SpeedDIY View Post
          โหลดบิท มั้งครับ
          ผมเบื่อมากๆเลยครับคิดดูวันพฤหัดเพื่อนผมส่งงานมาทางเมลให้ไปทำต่อ ผมก็ทำไม่ได้ งานก็ไม่ได้ส่ง เป็นงานกลุ่ม ด้วย ผมจนปัญญาจริงๆเลยครับครูที่หอก็บล๊อกบิทแล้ว มันยังโหลดได้หรอครับ

Comment

พวก....ไม่มีความคิดเค้าจะทำกันแบบนั้นแหละท่าน
            โหลด Net cut ยิงตัดพวกตัวดีให้หมด

Comment

ครูที่หอโหลดครับ

Comment

Originally posted by zar0079 View Post
                ครูที่หอโหลดครับ
                ครับเห็นเค้าบอกว่าบล๊อกบิทละนะครับ

Comment

แล้วบล็อคจริงรึเปล่า

บางทีเจ้าของหออาจโหลดเอง

Comment

Originally posted by SpeedDIY View Post
                    แล้วบล็อคจริงรึเปล่า

บางทีเจ้าของหออาจโหลดเอง
                    เข้าได้ละครบ อืดมาหลายวัน+จัน-ศุกรไม่ค่อยมีเวลา ครับเค้าบล๊อกแล้วแต่ตอนลงไปกินข้าวเห็นพวกคนกลุ่มหนึ่งคุยกันยังกับว่าจะแก้ได้ ส่วนเจ้าของหอคงไม่หรอกครับอายุมากแล้ว

Comment

Working...
                    X