Announcement

Collapse
No announcement yet.

GT220 VS HD 4670 ผลเป็นไงใครมีเอามาให้ดูทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GT220 VS HD 4670 ผลเป็นไงใครมีเอามาให้ดูทีครับ

GT220 VS HD 4670 ผลเป็นไงใครมีเอามาให้ดูทีครับ

ใครมีรีวิว เอามาให้ชมก่อนหน่อยครับ อยากรู้มันต่างกันเท่าไร ใครนำ

ตัวหลังแรงกว่าบอกแค่นั้นแหล่ะ เพราะเคยใช้ GT220 เครื่อง HP มาแล้วเครืองเพือนบอกว่าไม่แจ่มครับถ้าจะมาเล่นจอ 22 นิ้วเกมส์ใหม่เพราะมันหน่วงครับแค่ high ไม่เปิด aa

Comment

ดูลายเซ็นได้ครับ GT220 ผมลองแล้ว ผมว่ามันยังแรงไม่คุ้มเงินนะครับ แต่เรื่องความเย็นนี่ ไม่ต้องพูดถึง

Comment

http://www.anandtech.com/video/showdoc.aspx?i=3657
        เร็วต่างกันเกือบครึ่ง แต่ดันราคาพอกัน

Comment

เท่ากับตอนนี้ HD 4670 ยังครองพื้นที่ในราคา 2200-2600 อยู่ใช่ป่ะครับ

Comment

Originally posted by lnwnutzaa View Post
            เท่ากับตอนนี้ HD 4670 ยังครองพื้นที่ในราคา 2200-2600 อยู่ใช่ป่ะครับ
            ผมว่า 4830 ครองนะครับ ถ้านับแค่คนที่มีPSUดีๆ

Comment

น่ารัก

Comment

4670 จะเอาอะไรมาเทียบ

ในราคานี้

โคตรคุ้มครับ

เคยใช้แล้ว ยืมมาใช้

ผมก็กำลังจะเปลี่ยนจาก hd2600xt ซะที

อิอิ

Comment

4670 +

Comment

4670+
                    4830 โคตรรับประทาน 500w. ถ้าไม่เต็มจริงๆ เผอๆ อาจวูบกลางอากาศ

Comment

gt220

ออกมาเพื่อ ???

--*

Comment

4670 แบบ 512 ใช่มั้ยครับ ของผมมัน 4670 ICEQ turbo DDR3 512 แล้วไปเห็นเดี๋ยวนี้มี แบบ 1G มาแล้วไม่ทราบว่าตัวไหนครับ แล้วถ้าผมอยากใส่การ์ดจอ 2 ตัว จะต้องทำไงครับตอนนี้ใช้ 4670 ICEQ turbo DDR3 512 ของ HIS ต้องใร่นเดียวกัน หรือว่าอย่างไรแล้วถ้าเป็น
                        4670 ICEQ turbo DDR3 512m กับ 4670 ICEQ แต่เป็นรุ่นที่มี 1g หล่ะ จะใส่ด้วยกันได้มั้ย
                        Last edited by dark_KBG; 7 Nov 2009, 21:27:47.

Comment

Originally posted by ittipatakk View Post
                          gt220

ออกมาเพื่อ ???

--*
                          dx 10.1 และ40 nm สำหรับการ์ดระดับล่างๆ

Comment

220 ? ออกมาเพื่อแก้ขัด

Comment

220 ยังแรงกว่า GF9500GT อีกเรอะเนี่ย...

Comment

Working...
                              X