Announcement

Collapse
No announcement yet.

นอกจาก Need For Speed แล้ว ตอนนี้มีเกมส์แข่งรถอะไรน่าเล่นบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by rhythm158 View Post
    หรอคับ น่าสนใจนะครับ แต่เครื่องผมเน่ามากก อดเลย อิอิ
    GTR2ไม่กินเครื่องครับ โน๊ตบุคผมการ์ดจอออนบอร์ดยังเล่นได้เลย (แต่เล่นคาร์บอนไม่ได้) เอาเป็นว่าถ้าเล่นคาร์บอนได้GTR2ก็ฉลุยครับ

Comment

Originally posted by Beaver_XT View Post
      GTR2ไม่กินเครื่องครับ โน๊ตบุคผมการ์ดจอออนบอร์ดยังเล่นได้เลย (แต่เล่นคาร์บอนไม่ได้) เอาเป็นว่าถ้าเล่นคาร์บอนได้GTR2ก็ฉลุยครับ
      งั้นต้องขอลองบ้างนะครับ อิอิ ขอถามนิดนะครับ ผมไม่เคยเหง cpu ของคุณอะคับ ทำไมไปลดมันให้น้อยอย่างงั้นอ่าง้าบ

ขอบคุนคร้าบ

Comment

Working...
      X