overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 17 of 17
    OverclockZone Member O - JO's Avatar

Default บ่น Synnexxxxxx >>>

เซ็งครับ ช้าก็ช้าๆ มีพี่ผู้หญิงที่ดูดีสุดทำงานดีอยู่คนเดียว
    ผมเอา dvd - asus ไปแคลมมา เขาให้ lg มาอันนี้ผมก็ไม่ว่าไรนะ
    แต่มันเด้งเปิดเองตลอด ผมก็เอาไปเคลมอีกที มันให้ยิ่งกว่าเดิมมาอีก
    คือเปิดปิดเองตลอดเวลาเลยอะ เห้อๆ เห็นมีแต่คนชม ผมว่า D - COM ยังดีกว่้านะ

OverclockZone Member olecom's Avatar
    วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์๋ เทคโนหนองใหญ่ ขอนแก่น

-*-

OverclockZone Member tarkungZ's Avatar

เครม asus ได้ lg

กรรม

OverclockZone Member kingmax's Avatar

เดียวนี้อะไรๆ ก็แย่ไปหมด

OverclockZone Member O - JO's Avatar

T_T ผมเคลมการด์จอ scanner มายังดีกว่าเลยครับ อิอิ

OverclockZone Member wizardry's Avatar
    บางแค ปิ่นเกล้า วงเวียนใหญ่

ASUS => LG เคลมไปได้

OverclockZone Member am_dee's Avatar

เดี๋ยวนี้เค้าเครมกันแบบนี้แล้วเหรอเนี้ย เล่นเปลี่ยนยี่ห้อกันเลย

OverclockZone Member aekshow's Avatar

ผมว่า ท่านได้ไดร์ท ผีสิงมาครับ เจ้าของเดิม เค้าห่วง - -

Super Moderator tor_Za's Avatar

ของผมมนี้มันมีขึ้นๆลงๆกันบ้างแหละครับ ถ้าให้ผมพูดถึงเจ้านี้ผมคงด่ายับ เคยไปเครมทั้งบอร์ดซีพียูแรมฮาร์ดดิสก์

-ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
    -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
    งดแรงชั่วคราว

OverclockZone Member savog_am2+'s Avatar

บริษัทผมเองเป็น ดิวเลอร์แท้ๆ ยังได้ข้อมูลมั่วๆจากมันเลย ...(ไปเที่ยวห้อง INTEL มา โดนด่าแสบดี 5+++)

Super Moderator

+1 ครับ เคลมของมา ไม่เคยได้ของดีมาเลย
    ต้องเคลม 2 รอบ ตลอด ตั้งแต่
    1.Asrock AliveNF5-VSTA
    2.HDD Seagate 1TB
    3.HDD Seagate 320GB

OverclockZone Member banknarak's Avatar
    กทม. ลาดพร้าว48

สงสัย เขาเอาของคนที่ ใช้แล้วพังมาให้มั้ง นั่น

OverclockZone Member zman's Avatar

เอาบอร์ดไปเคลม(ซื้่อได้ประมาณสิบวัน)ก้อเปลี่ยนตัวใหม่ให้นะยกกล่องเลย

แต่กว่าจะได้เป็นอาทิตย์..............เสียที่ช้านี่แหละ

OverclockZone Member paragolf29's Avatar

ผมเน้น Com7

OverclockZone Member orchid's Avatar

ผม เอาโน๊ตบุคASUS ไปเครม บานพับแตก 3 อาทิตย์แล้วยังไม่ได้เลย โทรไปทุกอาทิตย์ ได้คำตอบเดิม "รอของอยู่ครับ ของขาด ต้องสั่งซื้อ จากเวนเดอร์ต่างประเทศ" แล้วตูจะไม่ได้ใช้คอมเป็นเดือนเลยหรือ ค่าเสื่มราคาอีก เซงๆๆๆๆๆๆๆ รูงี้ ไป เวรู่ ดีก่าว เห็นหลายคนบอกเร็วกว่าเป็นเท่าเลย

OverclockZone Member อู๋8rew's Avatar

Quote Originally Posted by savog_am2+ View Post
    บริษัทผมเองเป็น ดิวเลอร์แท้ๆ ยังได้ข้อมูลมั่วๆจากมันเลย ...(ไปเที่ยวห้อง INTEL มา โดนด่าแสบดี 5+++)
    ไอ้นี่ชอบเอาความจริงมาพูด

50% ก็ห่วยกันทั้งแหละครับไม่ว่าบริษัทไหน
    อยู่ที่บังเอิญไปตกอยู่ %ดี หรือ %ห่วย

Quote Originally Posted by อู๋8rew View Post
    ไอ้นี่ชอบเอาความจริงมาพูด

50% ก็ห่วยกันทั้งแหละครับไม่ว่าบริษัทไหน
    อยู่ที่บังเอิญไปตกอยู่ %ดี หรือ %ห่วย

จริงครับ แต่ผมว่าเด๋วนี้ D-COM เจ๋งนะครับ อิอิ
    เคลมมา 5-6 ครั้งได้แต่ของที่ ok เลยครับ เปลี่ยนใหม่ให้เลย

Bookmarks

Bookmarks