Announcement

Collapse
No announcement yet.

บ่น Synnexxxxxx >>>

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บ่น Synnexxxxxx >>>

เซ็งครับ ช้าก็ช้าๆ มีพี่ผู้หญิงที่ดูดีสุดทำงานดีอยู่คนเดียว
    ผมเอา dvd - asus ไปแคลมมา เขาให้ lg มาอันนี้ผมก็ไม่ว่าไรนะ
    แต่มันเด้งเปิดเองตลอด ผมก็เอาไปเคลมอีกที มันให้ยิ่งกว่าเดิมมาอีก
    คือเปิดปิดเองตลอดเวลาเลยอะ เห้อๆ เห็นมีแต่คนชม ผมว่า D - COM ยังดีกว่้านะ

-*-

Comment

เครม asus ได้ lg

กรรม

Comment

เดียวนี้อะไรๆ ก็แย่ไปหมด

Comment

T_T ผมเคลมการด์จอ scanner มายังดีกว่าเลยครับ อิอิ

Comment

ASUS => LG เคลมไปได้

Comment

เดี๋ยวนี้เค้าเครมกันแบบนี้แล้วเหรอเนี้ย เล่นเปลี่ยนยี่ห้อกันเลย

Comment

ผมว่า ท่านได้ไดร์ท ผีสิงมาครับ เจ้าของเดิม เค้าห่วง - -

Comment

ของผมมนี้มันมีขึ้นๆลงๆกันบ้างแหละครับ ถ้าให้ผมพูดถึงเจ้านี้ผมคงด่ายับ เคยไปเครมทั้งบอร์ดซีพียูแรมฮาร์ดดิสก์
                  sigpic
                  -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
                  -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
                  งดแรงชั่วคราว

Comment

บริษัทผมเองเป็น ดิวเลอร์แท้ๆ ยังได้ข้อมูลมั่วๆจากมันเลย ...(ไปเที่ยวห้อง INTEL มา โดนด่าแสบดี 5+++)

Comment

+1 ครับ เคลมของมา ไม่เคยได้ของดีมาเลย
                      ต้องเคลม 2 รอบ ตลอด ตั้งแต่
                      1.Asrock AliveNF5-VSTA
                      2.HDD Seagate 1TB
                      3.HDD Seagate 320GB

Comment

สงสัย เขาเอาของคนที่ ใช้แล้วพังมาให้มั้ง นั่น

Comment

เอาบอร์ดไปเคลม(ซื้่อได้ประมาณสิบวัน)ก้อเปลี่ยนตัวใหม่ให้นะยกกล่องเลย

แต่กว่าจะได้เป็นอาทิตย์..............เสียที่ช้านี่แหละ

Comment

ผมเน้น Com7

Comment

ผม เอาโน๊ตบุคASUS ไปเครม บานพับแตก 3 อาทิตย์แล้วยังไม่ได้เลย โทรไปทุกอาทิตย์ ได้คำตอบเดิม "รอของอยู่ครับ ของขาด ต้องสั่งซื้อ จากเวนเดอร์ต่างประเทศ" แล้วตูจะไม่ได้ใช้คอมเป็นเดือนเลยหรือ ค่าเสื่มราคาอีก เซงๆๆๆๆๆๆๆ รูงี้ ไป เวรู่ ดีก่าว เห็นหลายคนบอกเร็วกว่าเป็นเท่าเลย

Comment

Working...
                              X