Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอคำแนะนำนักร้องที่เสียงแนวๆ olivia ong มั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอคำแนะนำนักร้องที่เสียงแนวๆ olivia ong มั่งครับ

พอดีเปิดไปเจอเพลงคุณเธอเข้า สะดุดรักอย่างจัง เลยโหลด loseless มาเก็บซะ

อยากจะหาคนอื่นที่แนวเสียงคล้ายๆ เธอมั่งอ่าครับ

แนะนำทีครับ ขอบคุณมากๆครับ

Yao Si Ting
    Emi Fujita
    Susan Wong
    Lula

Comment

ว้วา ขอบคุณมากๆครับ

Comment

Jheena lodwick
        Julienne Taylor

Comment

งานนี้ HDD เต็มแน่เรา -0-

Comment

Originally posted by zianjokerzaa View Post
            งานนี้ HDD เต็มแน่เรา -0-
            โหลดเก็บไว้เลยครับไม่ต้องเสียดาย สำหรับ A girl meet bossanova 1และ 2

Comment

Originally posted by gerrard View Post
              โหลดเก็บไว้เลยครับไม่ต้องเสียดาย สำหรับ A girl meet bossanova 1และ 2
              สองอันนี้จัดการเรียบร้อยละครับ ^^

จะว่าไปของเธอนี่ผมมีจะหมดละมั้งครับ

Comment

เมื่อก่อนฟังบ่อยมาก เดี๋ยวนี้มาฟังผู้หญิงเสียงหนาๆ อย่าง joanna wang , zee avi , norah jones

มันได้น้ำได้เนื้อดี

Comment

เคยตั้งกระทู้ถามเหมือนกัน ตอนนี้ยังหาฟังไม่ครบเลย

ของผมเน้นแนวหวานๆ แอ๊บแบ๊ว Olivia แกก็เสียงหวานน่ะนะ แต่ภาษาอังกฤษต้องออกเสียงเสี้ยนๆ ( ตัว S )

ฟังสบายหูสู้ญี่ปุ่น + เกาหลีแท้ๆ ไม่ค่อยใด้

Comment

เอามาแบ่งมั่งสิท่าน เผื่อของผมยังไม่ครบคอแลคชั่น

Comment

ถ้าได้ลำโพงดีๆขึ้นสวรรค์เลยครับ

เพลงหวานๆ ผมชอบตอนเสียงน้ำลายติดลิ้นมันจะมีเสียงแจ๊ะๆ ก่อนจะเปล่งเสียงในแต่ละประโยค
                      ฟังในห้องเงียบๆเพราะมาก

Comment

มีปัญญาแค่ ATP3 เนี่ยแหล่ะครับ

ตอนนั้นหา boston ไม่ได้ -*-

Comment

boston ถ้าเทียบกับลำโพงสมัยนี้มันไม่ได้เสียงดีขนาดเมื่อก่อนแล้วครับ
                          ลำโพงสมัยนี้เสียงไม่ขี้เหร่ครับ แต่ต้องเลือกถูกรุ่น ถูกยี่ห้อด้วยนะครับ บางรุ่นก็แสนจะกากเลย 555

ส่วนผมใช้ Boston เหมือนกันครับ แต่เป็นลำโพงบ้านนะ 5555
                          เสียงคนละแนวกะลำโพงคอมเลย

Comment

ไปหยิบมาจากไหนกันพวกไฟล์ Lossless กระซิบแหล่งผมมาหน่อยครับ แอบชอบ

แต่สนับสนุน Jheena lodwick อีกหนึ่งเสียง หวานบาดใจ

Comment

Originally posted by Third3rd View Post
                              ไปหยิบมาจากไหนกันพวกไฟล์ Lossless กระซิบแหล่งผมมาหน่อยครับ แอบชอบ

แต่สนับสนุน Jheena lodwick อีกหนึ่งเสียง หวานบาดใจ
                              กะลังโหลดเลยครับ

ปล. ช่ายท่านโย TT ป่ะครับ ^^ แหะๆ

Comment

Working...
                              X