Announcement

Collapse
No announcement yet.

คือแบบว่า d9gmh ผมมันไปวิ่งที่615(1230mhz) ที่ไฟ2.3เอง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คือแบบว่า d9gmh ผมมันไปวิ่งที่615(1230mhz) ที่ไฟ2.3เอง

คือผมส่งสัยว่าไฟผมจะพอไหม เพราะบอร์ดผมมีไฟแรมแค่2.3 สุดบอร์ดแล้ว แต่ที่เบินมาก็ไม่มีปัญหาอะไร(orthos)แล้วต้องติดตัวระบายความร้อนไหมที่ความเรวขนาดนี้ แล้วทำไมมันกินไฟน้อยจัง ี้

2.3 เนี่ยะก็เหลือเฟือแว้ว....

Comment

ถ้า CL5 ก็น่าจะได้ครับ ส่วน CL4 นั้นอย่างน้อยๆต้อง 2.6 เลยครับ

Comment

แต่ตอนนี้ผมเบิน 32m แรมวิ่งที่600 ผ่านอะคับไฟแค่2.3เอง ที่cl4 แล้วผมต้องเบินไรอีกถึงจะรู้่ว่ามันเสถรียนไหม

Comment

โว๊วววว Bus 600 CL4 ไฟ 2.3 ขอชมผลหน่อยคร๊าบบบ เทพมั่กๆ ไม่มีใครเกิน เหอะๆๆ

Comment

แรงเกิ๊น แล้วท่าน

Comment

Originally posted by akebun View Post
              แต่ตอนนี้ผมเบิน 32m แรมวิ่งที่600 ผ่านอะคับไฟแค่2.3เอง ที่cl4 แล้วผมต้องเบินไรอีกถึงจะรู้่ว่ามันเสถรียนไหม
              ไม่น่าเป็นไปได้ครับ เซ็นเซอร์อ่านเพี้ยนรึเปล่า ระวังมันจะเอ๋อไม่รู้ด้วยนะครับ เดี๋ยวจะหาว่าไม่เตือน

ปล. ไม่ใช่ว่าไม่เชื่อนะครับ แต่เท่าที่เคยเห็นเล่นกันมาเนี่ยไม่มีทางที่จะเล่น 1200 CL4 ที่ไฟ 2.3 ได้แน่ๆครับ ส่วนใหญ่จะเกินทั้งนั้น

Comment

แล้วเอารูปลงไงอะคับ ตอนนี้ใช้อยู่612 เบินมาคืนแล้วที่ไฟ2.3 cl4-4-4-12 ทั้งคล๊อกเจ้นและcpu-z ก็เห็นเหมือนกันอะคับ ใช้กะ3600 65โน

Comment

Working...
                X