Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอาวินนิ่ง9หรือ10ลงในคอมได้ยังไงครับ บอกผมที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอาวินนิ่ง9หรือ10ลงในคอมได้ยังไงครับ บอกผมที

พอดีผมไปเดินที่ ตึกคอม แล้วเห็นเขาเล่น วินนิ่ง4(มั้ง)ในคอม ผมก็เลยอยากเล่นด้วย

แต่ว่าอยากเล่น วินนิ่ง9หรือ10นะครับ เราต้องทำยังไง ถึงจะเอาลงใว้ในคอมได้ หมายถึง

เล่นจากในคอมเลยนะครับ ไม่ได้เล่น จากแผ่น หรือต้องโหลด โปรแกรมอะไรมาบ้างครับ

ใครมีโปรแกรม ช่วย ลิงค์ให้ทีนะครับ แล้ว สเปกเครื่องผมเล่นไหวไหม

cpu sempron 2500+ ซ็อตเก็ต A

แรมddr256เค

Gf4 fx5200 128/64บิต

ซีเกต80Gb/7200

ต้องเพิ่มอะไรบ้างครับ รบกวนช่วยแนะนำผมด้วยนะครับ เสียตังเล่น วินนิ่งที่ร้านแล้วยัง

แพ้เพื่อน เลยว่าจะซุ้ม อยู่ที่บ้านอ่ะครับ

ขอบคุณมากๆครับผม

เกม วินนิ่ง ใน PC ก็มีจ้า แต่ตอนนี้ วินนื่ง10 ยังไม่ออกนะคับ

Comment

ซื้อจอยเกมส์มาเลยครับ ส่วนแผ่นเกมส์วินนิ่งในคอมมีขายครับที่พันทิพย์ครับ

Comment

อ่า หายโง่เลยผม ขอบคุณมากครับ แล้ว เครื่องผม มันเล่นไหวไหมครับ

Comment

ลดความละเอียดลงน่าจะพอเล่นไหวครับ

Comment

เล่นไหว 800*600 แบบ low นะ pes 5

Comment

ขอบคุณอีกครั้งนะครับ

Comment

ของผมเน่ากว่านี้อีกนะ เล่นได้ด้วยนะครับ

Comment

Working...
                X