Announcement

Collapse
No announcement yet.

]]>>>.รบกวนขอความคิดเห็นพี่ๆๆด้วยคับ.<<<[[

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ]]>>>.รบกวนขอความคิดเห็นพี่ๆๆด้วยคับ.<<<[[

คือผมใช้ GA-945GCM-S2L
    E2160 3.00 ลากไป
    DLP 50A Delux
    Ram kingston 2g * 2
    อยากทราบว่าการ์ดจอตัวไหนเหมาะสมกับเครื่องผม อะคับคือ Mainboard
    ไม่ใช่ Pci2.0 อะคับ มัน 16*16 ถ้าใส่พวก His 4850 ประสิทธิภาพมันจะ
    ออกมาเต็มที่ไหมคับ ใช้จอ 2033sw Samsung อะคับรุ่นอื่นๆๆก็ได้นะคับ
    เขียว แดง ได้หมดช่วยเลือกที
    [[[ 4000 ]]] บาทไทยคืองบผมคับ ขอบคุณล่วงหน้า

ดันๆๆๆๆ

Comment

ใส่ได้

Comment

คับผมๆๆ ขอบคุณคับ

Comment

จะแนะนำตัวอื่นๆๆ เพิ่มไหมคับ

Comment

กำลังดีเลย4850 ถ้าได้ 4870 จะดีกว่าเพราะราคาไม่ต่างกันมากครับ เพิ่มอีกนิดใช้ได้นานเลยหละ

Comment

คับขอบคุณอีกเสียงคับ

Comment

HIS HD4870 iCooler 512MB GDDR5 4550

ไม่รู้ยังมีของอยู่ไม๊

Comment

คับผมจะลองหาดู

Comment

Working...
                  X