Announcement

Collapse
No announcement yet.

ที่งานCommartมาว่า มี Asus RamPageII Extreme ขายรึป่าวคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ที่งานCommartมาว่า มี Asus RamPageII Extreme ขายรึป่าวคับ

ที่งานCommartมี Asus RamPageII Extreme ขายรึป่าวคับ

ใครทราบช่วยบอกทีคับ หายากมากเจ้าตัวนี้

ไม่น่าจะมี

ถึงมีราคาก็ พอๆ กับพวกพันทิพย์ครับ

เดินพันทิพย์ - เซ๊ยร์

มีของให้เลือกเยอะกว่า

Comment

Originally posted by Mr.SnaCk View Post
      ไม่น่าจะมี

ถึงมีราคาก็ พอๆ กับพวกพันทิพย์ครับ

เดินพันทิพย์ - เซ๊ยร์

มีของให้เลือกเยอะกว่า

ที่พันทิพไม่มีซักร้านเลยอ่ะคับ เดินหาจนป๊วดปวดขา - - Tk กับ jedi ก็ไม่มี

เซงเป็ด อดใช้คอม - - เห็นพี่ที่ร้านเค้าบอกว่า ของขาดมา2อาทิตแล้ว แง่ ~~ อยากเล่นคอมมม

Comment

มีน่ะที่ซุ้ม Asus แต่ราคาก็คงไม่ต่างเท่าไหร

Comment

Originally posted by wizardsoul View Post
          มีน่ะที่ซุ้ม Asus แต่ราคาก็คงไม่ต่างเท่าไหร
          ขอบคุนมากนะครับ คือถ้าราคาไม่ต่างกันมาก วันอาทิตย์คงต้องไปงานนี้แล้วหล่ะครับ เพราะของที่เหลือ ดองอยู่บนห้องนานละ - - ไม่ได้ประกอบซักที

Comment

ราคา พีซี ที่คอมมาร์ตแพงครับ และรุ่นที่คุณหาก็ไม่น่าจะมี

Comment

มีเห็นแว่บๆที่ซุ้ม asus นี่แหละครับ
              ราคาไม่ได้ดู ไปเมื่อวันที่ 6 นะครับที่ผมไป
              Last edited by Miiki; 8 Nov 2009, 01:58:31.

Comment

Originally posted by Miiki View Post
                มีเห็นแว่บๆที่ซุ้ม asus นี่แหละครับ
                ราคาไม่ได้ดู ไปเมื่อวันที่ 6 นะครับที่ผมไป
                กลับมาแล้วค๊าบ!!!! แฮ่ๆตัวยังไม่ทันหายเย็นจากแอร์รถเลย

ไปสำรวจมาละคับ ที่บู้ต Asus เค้าบอกว่า เอามาแค่2ตัว ขายหมดไปตั้งแต่วันแรก ง่า . . . .. อดๆ

เลยเดินดูรอบๆงาน ไม่ค่อยมีไรน่าสนใจ เพราะราคาส่วนใหญ่ก็ใกล้เคียง จนถึงแพงกว่าที่พันทิพย์
                ซะอีก

ตอนที่ผมไป ประตูยังไม่เปิดเลย กะลังเข้าคิวรอเข้างานอยู่ ก็เห็น ช กับ ญ คู่นึงที่ต่อคิวต่อจากผม
                เห็นเค้ายกกล่องโน๊ตบุคมาเข้าคิวด้วย แล้วก็บ่นๆๆว่าสินค้ามีปัญหา ผมเลยถามว่า พี่ซื้อจากที่งานนี้หรอคับ

เข้าก็บอกใช่แล้ว แย่มากๆ แล้วก็สาทะยายอีกยาว &(*#%@(#$&@ อีกเยอะแยะ ผมก็อื้มมม พอจะทราบข่าวมาตั้งแต่งานที่แล้วละคับ
                ที่ผมกะจะไปซื้อM/B ที่งานนี้เพราะว่า หาที่ พันทิพยไม่ได้แค่นั้นแหละ ตอนนี้ก้คงต้องรอต่อปาย. . . .

Comment

แอบมาถามหาที่ร้านผมสะด้วย

หุหุ ของดีมีน้อยแถมวันแรก

ของเยอะ วันสุดท้าย ของลดราคา

วันที่2กับ3 ของแถมเยอะ555

Comment

Working...
                  X