Announcement

Collapse
No announcement yet.

PSP 3000 ตกลงมันเล่นผ่านเม็มได้ยังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PSP 3000 ตกลงมันเล่นผ่านเม็มได้ยังครับ

่่ตามนมั้นอยากรุ้

ได้แล้วครับ แต่ถ้าแบทหมด หรือ shutdown ต้องลง hen ใหม่ครับ
    hen ก็คือ โปรแกรมทำให้เล่นเกมผ่านเมมได้อะครับ
    ลงใหม่ก็ไม่ยากครับ กดเข้าไปที่ตัวโปรแกรมอะครับ ให้มันลงจนเสร็จ แค่นี้ก็กลับมาเป็นเหมือนเดิมและครับ
    ขอแค่ให้เราเก็บ โปรแกรมไว้ที่เดิมอะครับ อย่าไปลบ มัน

Comment

นึกถึง สมัย psp พึ่งเริ่มเล่นผ่านเมมได้ใหม่ๆอะครับ ที่ต้องหาพวกโปรแกรมรันก่อนถึงจะเล่นผ่านเมมได้ ประมาณนั้นเลยครับ แต่จะง่ายกว่าแต่ก่อนเยอะครับ ^^

Comment

Originally posted by assassin View Post
        ่่ตามนมั้นอยากรุ้
        เล่นได้แย้วววคับ^^

http://forums.overclockzone.com/forums/showthread.php?t=630009

Comment

แล้วปิดเครื่องต้องลงใหม่ด้วยป่าวนิ

Comment

Originally posted by คิม View Post
            แล้วปิดเครื่องต้องลงใหม่ด้วยป่าวนิ
            หมายถึงกด Power ค้างไว้เปล่า ขอตอบว่า ต้องรัน Hen ใหม่ นอกจากจะกดปิด ในโหมด Stand By
            Last edited by kittymouse; 28 Nov 2009, 17:53:36.

Comment

แค่ต้องรัน Hen ใหม่ครับ ไม่ใช่ลงใหม่

Comment

Originally posted by cleoplus View Post
                แค่ต้องรัน Hen ใหม่ครับ ไม่ใช่ลงใหม่
                ของคุณครับ

Comment

รู้สึก fw ห้ามเกิน 5.03 ด้วย

Comment

อยากรู้ว่าpsp3000ห้ามไรมั่งอ่ะค่ะ และเล่นเกมผ่านเมมจบป่าว

Comment

ตอนนี้เจ้า psp3000 มันราคาเท่าไหร่อ่าครับอยากรู้

Comment

ราคาที่ฟิวรังสิตตอนนี้ 6500 คับ ผมพึ่งซื้อมา พยายามลง ChickHEN นานมากกว่าจะลงได้ แถมลงได้แล้วต้องมาปิดเปิดลงใหม่อีกตั้งหลายรอบกว่าจะเสร็จสมบรณ์

Comment

ผมรัน hen ทีเดียวติดง่ายมากมันมีสูตรครับ

มีหลายอย่างแต่บอกแค่ว่า อย่าเปลี่ยนtheme เป็นตัวอื่นนอกจากของเดิม แล้วรันติดง่าย

แต่นี้แค่ส่วนหนึ่งครับ มันเป็นคัมภีรลับมาก ลับจนหาไม่เจอ 5555

Comment

Working...
                          X