Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใน OCZ มีใครอยู่ จ.ตรัง บ้าง...!!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

วันนี้ผมโทรไปถาม JIB หาดใหญ่มี 2 ตัวนะครับ ผมก้อจะสั่งตัวนี้มาละครับ

Comment

สุราษฎร์เข้ามาดูคับ

Comment

ตรังครับ
        ผมสังเจไดครับ ประกันดีคอม สั่งโดยตรงดีกว่าครับมีปัญหา ค่อยฝากเพื่อนๆในบอร์ดเครมเอา
        ตอยผมสั่ง 3490 แน๊ะ - -

Comment

Originally posted by aekshow View Post
          ตรังครับ
          ผมสังเจไดครับ ประกันดีคอม สั่งโดยตรงดีกว่าครับมีปัญหา ค่อยฝากเพื่อนๆในบอร์ดเครมเอา
          ตอยผมสั่ง 3490 แน๊ะ - -
          ถ้ามีปัญหาเอาเข้า ดีคอม ที่ตังแอดว๊าน ได้ป่าวละครับ เคยเข้าไปใช้บริการแล้วยังครับ

Comment

Working...
          X