Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง Star Wars The Force Unleashed

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง Star Wars The Force Unleashed

มันมีอยู่ฉาก1ที่ต้องดึงเหล็กแล้วดึงประตูลงมาพอจะโดดขึ้นมันเด้งกลับมาหน้าเดสท็อปไม่ทราบว่าเพื่อนๆเป็นกันไหมครับ

ผมไม่เป็นนะคับ ไม่รู้ท่านอื่นจะเป็นหรือเปล่า แต่ลองหา Crack มาเปลี่ยนดูดีกว่าไหมคับ อาจจะหาย

Comment

ของผมเป็นเหมือนกันครับฉากเดียวกันด้วย........

ตอนนี้ ลบแล้ว......

เซ็งเป็ด ตอนนี้ว่าจะไปกินไก่......

55+......

Comment

ในสยามมีตัวแก้ครับ ผมลองเล่นแล้วจนจบไม่เด้ง

Comment

ผมก็เป็นคับ ต้องทำยังไงละเนี่ย จะแก้ยังไงคับ ?

Comment

Originally posted by msconfig View Post
            ในสยามมีตัวแก้ครับ ผมลองเล่นแล้วจนจบไม่เด้ง
            หลังไมค์หน่อยได่ไหมครับ ผมหาใน2bbitแล้วไม่มีอะครับ

Comment

Originally posted by msconfig View Post
              ขอ PM ด้วยเช่นกันครับเซ็งมาก

ขอบคุณครับ

Comment

หาตัวแครกใหม่มาลงคับ

gamecopyworld ช่วยทั่นได้ ลองดู

Comment

gamecopyworld ยังไม่มีเกมนี้เลยครับ ลองหาแล้ว

Comment

Working...
                  X