Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับเน็ตทรูหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับเน็ตทรูหน่อยครับ

คือถ้าผมอยากจะยกเลิกแล้วสมัครใหม่ เพื่อจะเอาโมเด็มรุ่นใหม่ที่มีWireless ด้วยเนี่ย
    ผมต้องไปบอกยกเลิกที่Trueshopแล้วสมัครใหม่ตรงนั้นได้เลยหรอครับ

ทำอย่างนั้นไม่ได้หลอกครับ
    ระยะเวลายกเลิกต้องครบกำหนดอย่างน้อย 3 เดือนจึงจะสมัคใหม่ได้
    หรืออาจจะย้ายที่อยู่เท่านั้น
    เบอร์เดียวกัน สายเดียวกัน
    ต้องรอ 3 เดือน คือตัดรอบบิลค้างชำระครับ

Comment

เหอะๆๆ มันก็ดูแปลกดีนะ ไปยกเลิกปุปกรอกเสร็จเรียบร้อยสมัคใหม่เลย พนักงานน่าจะอึนกันเลยทีเดียว????

Comment

Working...
      X