Announcement

Collapse
No announcement yet.

ร้านใหนในพันทิพไว้ใจได้มั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ร้านใหนในพันทิพไว้ใจได้มั่งครับ

ร้านใหนไว้ใจได้มั่งและก้อประกันใหนดีสุดคับ

ร้านไหนก็ได้ครับ เลือกสินค้าที่ประกันศูนย์ dcom - com7 - synnex ครับ
    ----------------------------------------------------------
    ไม่ต้องเครมร้านครับ ถ้ามีปัญหาถอดไปเครมที่ศูนยเครม์โดยไม่ต้องผ่านร้านได้เลยครับ

Comment

A&W คับ
      ไปทุกทีต้องเข้าทุกที

วัฟเฟิ้ล พิเศษไอติม 3 ลูกเลย
      คิดแล้วอยากกินอีก เอิ๊กๆ

Comment

ร้านไหนน่ะเหรอ ก้อร้านที่คุณ คุยแล้ว สนิทที่สุด กันเองที่สุดนั่นแหละ ตอนนี้นะ ผมเดินไปร้านไหนๆ(ร้านใหญ่ๆ) หลายคนดูจะเกือบจำหน้าผมได้หมดแล้วหละ

ส่วนประกันก้อ ตามแถวเลย dcom com7 a&l scanner(เค้าปรับปรุงแล้วนะนี่นะ) arc ant อุ๊ย เยอะแยะ

Comment

ใช่ครับขึ้นอยู่กับร้านที่เรารู้จักกับสนิทที่สุด ที่สำคัญเราต้องมีมนุษยสัมพันธ์ที่ดีด้วย

Comment

A&W
            S&P
            KFC

ว้า... หมดละ ...

ป.ล. แซวเล่นเด้อ มีร้านที่เชื่อถือได้เยอะครับ แต่ร้านที่จ้องจะโกงก็เยอะเช่นกัน

Comment

Originally posted by spin 9 View Post
              A&W
              S&P
              KFC

ว้า... หมดละ ...

ป.ล. แซวเล่นเด้อ มีร้านที่เชื่อถือได้เยอะครับ แต่ร้านที่จ้องจะโกงก็เยอะเช่นกัน

555+

Comment

แต่ผมชอบร้าน JEDI COOL อะครับ อิอิ -*-

Comment

ผมก้อชอบ เจได แหะคุยถูกคอดี

Comment

ท่าน Spin9 น่าอร่อยทั้งนั้นเลยอ่ะ

Comment

Working...
                    X