Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไม่รู้เลือกรุ่นไหนดูหนัง+ฟังเพลง ตั้งงบไว้ 3000

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไม่รู้เลือกรุ่นไหนดูหนัง+ฟังเพลง ตั้งงบไว้ 3000

ไม่รู้เลือกรุ่นไหนดูหนัง+ฟังเพลง ตั้งงบไว้ 3000
    ต่อเข้า AVR haman ลำโพง MRZ
    ฝากท่านแนะนำด้วยครับ...........

Originally posted by johnsanwa View Post
    ต่อเข้า AVR haman ลำโพง MRZ
    ฝากท่านแนะนำด้วยครับ...........
    จะแนะนำก็บอกไม่ถูกไม่รู้ความต้องการว่าอยากได้อะไร สาย HDMI หรืออะไรครับ

Comment

ต้องขออภัยครับ
      การ์ดเสียง หรือ DAC ก็ไดั
      รบกวนด้วยนะครับ...

Comment

ต่อผ่านสาย optical

ใช้ x-fi หรือ ออนบอร์ดเสียงไม่ต่างกัน

AVR haman น่าจะถอดรหัสได้หมด

Comment

เล่น digital coaxial ดีกว่าครับ มีสายให้เล่นมากมายเลย

Comment

Working...
          X