Announcement

Collapse
No announcement yet.

คนที่ถอย PowerColor Radeon HD5870 มาแล้วอยากรู้ว่าได้อะไรบ้างในกล่อง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คนที่ถอย PowerColor Radeon HD5870 มาแล้วอยากรู้ว่าได้อะไรบ้างในกล่อง

ตามนั้นครับ ผมเพิ่งไปถอยมา ทำไมถึงไม่มีสายต่อ 6 พิน มาด้วย T_T
    ของ PowerColor หรือว่าเค้าไม่แถมมาให้
    ที่ได้มาในกล่อง

1.ตัวเชื่อม cross fire
    2.แผ่นไดรเวอร์
    3.ตัวแปลง DVI
    4.คู่มือ

และแนะนำ PSU 5870 ให้ทีครับ

thermaltake 650w
    taganBZ 600w
    Enchance 600w

Comment

แล้วของ Cute PLATINUM 700W Pro Modular มีไหมครับ

Comment

http://jedicool.com/product.php?id=1427

Comment

ผมขอถามวิธีสั่งของจากร้าน Jedi หน่อยครับเลือกสินค้าแล้วโอนเงินเลยหรือว่าโทรบอกเขาก่อนหรือยังไงครับไม่เคยซื้อร้านนี้

Comment

Originally posted by armctr2 View Post
            ผมขอถามวิธีสั่งของจากร้าน Jedi หน่อยครับเลือกสินค้าแล้วโอนเงินเลยหรือว่าโทรบอกเขาก่อนหรือยังไงครับไม่เคยซื้อร้านนี้
            โทรคุยกะร้านรู้เรื่องแล้ว ค่อยโอนก็ได้ครับ

Comment

แล้ว 5 ร้านนี้ร้านไหนน่าสนใจที่สุด

JIB

Thanni

TkCom

Jedi

Computer And More

Comment

ร้านที่ถูกที่สุดอะ ยกเว้น thanni

Comment

Thanni บริการไม่ดีหรือว่ายังไงหรอครับ

Comment

ขอบคุณมากครับ
                    กระทู้ผมเป็นกระทู้ขายของไปแร้วว ฮาาา
                    ใครถอย 5870 มาแล้วโชว์รูปทีครับ ว่าได้ไรมามั่ง *o*

Comment

ประกันอะไรอ่ะครับ Aerocool 700W

Comment

ได้หนี้บัตรเครดิตมาด้วยครับ

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
                          ตวันี้ถอดสายได้มั้ยครับ แล้วประกันอะไรครับ สนๆ

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
                            ร้านที่ถูกที่สุดอะ ยกเว้น thanni
                            เรียนคุณ maxx2007,

ไม่ทราบติดปัญหาการใช้งาน หรือไม่ได้รับความสะดวก จากการสั่งซื้อรึเปล่าครับ

ในกรณีที่ติดปัญหาใดๆ สามารถแจ้งเข้ามาเพื่อตรวจสอบ และดำเนินการให้ได้ครับ

หลังจากได้รับแจ้งรายละเอียดเพิ่มเติมแล้ว จะดำเนินการได้ทันทีครับ

ด้วยความนับถือ,
                            Thanni.com

Comment

Originally posted by Thannicom View Post
                              เรียนคุณ maxx2007,

ไม่ทราบติดปัญหาการใช้งาน หรือไม่ได้รับความสะดวก จากการสั่งซื้อรึเปล่าครับ

ในกรณีที่ติดปัญหาใดๆ สามารถแจ้งเข้ามาเพื่อตรวจสอบ และดำเนินการให้ได้ครับ

หลังจากได้รับแจ้งรายละเอียดเพิ่มเติมแล้ว จะดำเนินการได้ทันทีครับ

ด้วยความนับถือ,
                              Thanni.com
                              ขายของอะไรรายละเอียดของตัวเองยังไม่กล้าลงเวป มีอยู่แค่นี้
                              Thanni.com™
                              1710 ถนนพระราม 6 แขวงวังใหม่
                              เขตปทุมวัน, กรุงเทพฯ 10330
                              สอบถามอะไรก็เมล์อย่างเดียว

Comment

Working...
                              X