Announcement

Collapse
No announcement yet.

พอดีจะซื้อคอมใหม่ครับ ช่วยมาดูสเปกตัวนี้ให้ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พอดีจะซื้อคอมใหม่ครับ ช่วยมาดูสเปกตัวนี้ให้ทีครับ

CPU : Intel Core2DuoE4300 (1.8 Ghz)
    RAM : 1024MB DDR2 Bus667 (512*2)
    Harddisk : 160 GB (7200 rpm.)SATA2
    Optical Drive : DVD+-RW(Super Multimedia)
    Monitor : 17"LCD
    Other : 16-in-1 Reader(Build-in)
    Pci Express X550 256MB (UP to 512 MB)
    56 KModem,Lan 10/100

ราคา 24,990 ฿

พอจะใช้ได้ไหมครับ แล้วตัวการ์ดจอนี่ PCI Express X550 256MB นี่เปนยังไงเหรอครับแล้วก็ตัว
    (UP to 512 MB) ด้วยครับ ช่วยอธิบายให้ทีครับ

ผมว่าเอาเป็น 7300 DDR3 ดีกว่า

Comment

รุ้สึกแพงแปลกๆ -*-

Comment

Originally posted by Poomsan View Post
        รุ้สึกแพงแปลกๆ -*-
        รู้สึกเหมือนกันเลยครับ ลองๆเชคราคาใหม่ดีกว่าครับ

Comment

รู้สึก ว่ามันแพงเวอร์ๆตะหงิดๆ - -"
          รู้สึกคุ้นๆ เหมือนจะเคยเห็นที่ไหน - -"
          รู้สึกว่า มันจะเป็นคอมชุดของ "ลิเบอร์ต้า" ใช่มะ พอดีพ่อเพื่อน เพิ่งมาถามม่ะเช้า สเปคนี้เด๊ะๆเลย - -"
          Last edited by -#>RayEarth<#-; 27 May 2007, 11:17:03.

Comment

มันแพงของแถมไง ของแถม ที่มันบวกราคาลงไปแล้ว Vista Home Premium กับ อะไรก็ไม่รู้ ที่มันจะแถมให้อ่ะ - -"
            เหอะๆ มันไม่ได้แถมนะนั่น แถวบ้านเรียกบังคับซื้อแล้ว + ตังเพิ่ม - -"

Comment

Originally posted by rawin0123 View Post
              CPU : Intel Core2DuoE4300 (1.8 Ghz)
              RAM : 1024MB DDR2 Bus667 (512*2)
              Harddisk : 160 GB (7200 rpm.)SATA2
              Optical Drive : DVD+-RW(Super Multimedia)
              Monitor : 17"LCD
              Other : 16-in-1 Reader(Build-in)
              Pci Express X550 256MB (UP to 512 MB)
              56 KModem,Lan 10/100

ราคา 24,990 ฿

พอจะใช้ได้ไหมครับ แล้วตัวการ์ดจอนี่ PCI Express X550 256MB นี่เปนยังไงเหรอครับแล้วก็ตัว
              (UP to 512 MB) ด้วยครับ ช่วยอธิบายให้ทีครับ
              ไมมันแพงจังเลย นะท่าน

Comment

แพงโคตร

Comment

เครื่อง แบรน อะปะท่าน ดูคุ้นๆๆนะครับ แล้วบอร์ดอะไรอะครับ

Comment

รวมเมนบอร์ดด้วยปะครับ

เห็นในข้อความคุณไม่มีเมนบอร์ด

--
                    ของเค้าแพงจริงๆ!

Comment

บอร์ดอะไร วะนั่นน่ะ

Comment

แพงบอร์ดไงครับ ใช้สไตรเกอร์!!

Comment

Originally posted by ARES View Post
                          แพงบอร์ดไงครับ ใช้สไตรเกอร์!!
                          อ้อ มิน่ามันถึงแพง 555

Comment

ตกลงใช้บอร์ดไรหรอครับ

Comment

Working...
                            X