โทรศัพท์รุ่นนี้ฟัง MP3 ได้ป่าวอะครับ Fujitsu F902i
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 4 of 4

Thread: โทรศัพท์รุ่นนี้ฟัง MP3 ได้ป่าวอะครับ Fujitsu F902i

OverclockZone Member Peedyy01's Avatar
    รามอินทรา กม.5 (กองบินตำรวจ)

Default โทรศัพท์รุ่นนี้ฟัง MP3 ได้ป่าวอะครับ Fujitsu F902i

รุ่นนี้เลยครับ http://3g.siamphone.com/catalog/fujitsu/f902i.htm

มันฟังเพลงไฟล์ไรได้มั่งอะครับ mp3 ได้ไหมครับ พอดีแม่ซื้อมาจากญี่ปุ่นน่ะครับ เสียดายที่ใช้ในไทยไม่ได้ เลยจะลองเอามาฟังmp3

OverclockZone Member acolyte01's Avatar
    Microsoft Corpration Co,Ltd Founded By sTEP Corprarion Co,Ltd USA อายุ 26 อย่าเข้าใจผิดน่า

ได้ครับ มี Micro SD ด้วยคับ

OverclockZone Member dears's Avatar
    Royal Thai Army

มันมีเครื่องเล่น ACC อยู่นะ
    ถ้าไม่อ่านMP3 ลองแปลงเป็น ACC ไปเปิดดูเน้อ....

OverclockZone Member Peedyy01's Avatar
    รามอินทรา กม.5 (กองบินตำรวจ)

ทำไมผมส่งรูปผ่านทาง อินฟาเรด ไม่ว่าจะเข้าเครื่องคอมหรือมือถือเครื่องอื่น มันถึงเปิดดูไม่ได้อะครับ มันเปนสกุลไฟล์ .vnt ทั้งๆที่เครื่องของมันก็เปิดดูได้เป็น .jpeg พอทราบไหมครับ

Bookmarks

Bookmarks