Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไปถอย Audioengine A2 มาแล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไปถอย Audioengine A2 มาแล้ว

เย็นนี้เพิ่งได้ของจากบริษัทฯ เป็นรุ่น A2 สีดำกับขาตั้งเฉพาะรุ่นกำลัง Burn in อยู่ เสียงดีใช้ได้เลยทีเดียว สมกับการรอคอย ไว้เสียงได้ที่แล้วจะมา review อีกทีครับ

ตัวนี้น่าสนใจมากมาย งบประมาณกำลังพอดี ตัว A5 จะหนักไปหน่อยสำหรับผม เบิร์นพ้นแล้วช่วย Review เป็นกษัยด้วยนะครับ

Comment

อยากลองฟังบ้างจัง ของอย่างนี้ร้อยปากว่าไม่เท่าฟังเอง อุอุ

Comment

A2 ค่าตัวเท่าไรครับ

Comment

ว่าถ้าว่างๆจะไปฟังที่ร้านเหมือนกัน ทั้ง A2 A5 เเต่ A2 ตัวเล็กมากๆเลย ดูเเล้วไม่น่าเชื่อว่าจะเสียงดี

Comment

โอ้ว ตามไปลองที่บ้านได้มะ

Comment

ขอ SS ด้วยขอรับ

Comment

ดีใจด้วยครับ
                A2 ตัวเล็ก สวยดีครับ

Comment

รอ รีวิวเต็มๆ ครับ ว่าจะไปสอยมาเหมือ่นกัน ชอบจังตัวเล็กๆเนี่ย

Comment

Working...
                  X