Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเป็นลูกค้า Thanni เข้ามาอ่านหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเป็นลูกค้า Thanni เข้ามาอ่านหน่อยครับ

ขอบคุณที่สละเวลา...เรื่องซื้อของออนไลน์

ผมอยู่อุบลฯ ต้องการซื้อของจากเว็บขายออนไลน์ thanni .คอม น่าสนใจในเรื่องโปรดักส์และราคาแต่ยังไม่เคยสั่งซื้อเลย ต้องการทราบ Feed back จากลูกค้าที่เคยบริการว่ามีความน่าถือแค่ไหน เพราะต้องการความมั่นใจ

จากคำแนะนำของลูกค้า เพื่อน OC ใครแนะนำขอให้รวยๆ นะ

เห็นหลายท่านบอกไม่ค่อยดีเท่าไร

Comment

เคยซื้อครั้งเดียวครับ ก็ถือว่าโอเคดีครับ ไม่เบี้ยว แต่เสียที่ไม่มีเบอร์โทรศัพท์ติดต่อเนี่ยดิ ถ้าเกิดของไม่มีในสต็อกแล้วโอนเงินไปละก็ซวยเลยครับ ไม่โทรบอกอะไรเลยด้วย คืนเงินก็ไม่ได้ หุ หุ

Comment

เคยสั่งเคส elite 330 สภาพกล่องมาถึงมีรอยยุบด้านข้าง(คล้ายๆโดนวางนอนแล้วมีคนนั่งทับ) พอยกเคสออกมาจากกล่องเรียบร้อยครับ ฝาข้างด้านที่ใสๆบุบ ตัวยึดอะคริลิคหักไปสองตัว เนื่องจากมันบุบไปหน่อยนึงและตัวยึดหักทำให้อะคริลิกใสเผยอเข้าไปข้างในเคสหน่อยนึง แต่ผมไม่ได้ส่งกลับไปเปลี่ยนหรอกนะครับ ผมขี้เกียจ และผมก็ไม่ใช่คนใช้เอง ที่นี้ปัญหามันอยู่ที่ว่าฝาข้างมันบุบมาจากที่ไหน บุบตั้งแต่บริษัทหรือบุบจากการขนส่ง โดยบริษัทที่มาส่งคือปรัษัท TNT ถ้าบุบจากการขนส่งก็โอเค แต่ถ้าบุบมาจากบริษัทล่ะ คุณว่าเค้าจะจงใจส่งของมีตำหนิให้ผมหรือป่าว ลองคิดดูครับ

Comment

Originally posted by budja View Post
          เคยสั่งเคส elite 330 สภาพกล่องมาถึงมีรอยยุบด้านข้าง(คล้ายๆโดนวางนอนแล้วมีคนนั่งทับ) พอยกเคสออกมาจากกล่องเรียบร้อยครับ ฝาข้างด้านที่ใสๆบุบ ตัวยึดอะคริลิคหักไปสองตัว เนื่องจากมันบุบไปหน่อยนึงและตัวยึดหักทำให้อะคริลิกใสเผยอเข้าไปข้างในเคสหน่อยนึง แต่ผมไม่ได้ส่งกลับไปเปลี่ยนหรอกนะครับ ผมขี้เกียจ และผมก็ไม่ใช่คนใช้เอง ที่นี้ปัญหามันอยู่ที่ว่าฝาข้างมันบุบมาจากที่ไหน บุบตั้งแต่บริษัทหรือบุบจากการขนส่ง โดยบริษัทที่มาส่งคือปรัษัท TNT ถ้าบุบจากการขนส่งก็โอเค แต่ถ้าบุบมาจากบริษัทล่ะ คุณว่าเค้าจะจงใจส่งของมีตำหนิให้ผมหรือป่าว ลองคิดดูครับ
          จะลองไปคิดให้ดีๆ มีใครอีกไหมครับที่ช่วยแนะนำด้วยครับ

Comment

เคยสั่งเหมือนกันก็โอเคดีนะครับ เรื่องกล่องบุบเคยเจอครับแต่เป็นที่กล่องของไปรษณีย์กล่องของผลิตภัณท์ข้างในปกติดีครับ

Comment

อยู่ใกล้บ้านก็ซื้อจ้าวนั้นเหอะ ส่วนที่แพงกว่า Thanni ก็คือค่าสบายใจละกัน ว่าไง

Comment

Originally posted by XP_armor View Post
                อยู่ใกล้บ้านก็ซื้อจ้าวนั้นเหอะ ส่วนที่แพงกว่า Thanni ก็คือค่าสบายใจละกัน ว่าไง
                ครับ ผมว่าที่อุบลฯราคามันไม่ทันในเมืองหลวงเอาซะเลย ชอบเอาราคากำไรซะงั้น แต่ถ้าคิดค่าส่งก็เกือบราคาของที่อุบลเหมือนกันแต่มีให้เราเลือกยี่ห้อมากว่าและอัพเดทมากกว่าที่อุบลนะครับ

Comment

ครับ ผมว่าที่อุบลฯราคามันไม่ทันในเมืองหลวงเอาซะเลย ชอบเอาราคากำไรซะงั้น แต่ถ้าคิดค่าส่งก็เกือบราคาของที่อุบลเหมือนกันแต่มีให้เราเลือกยี่ห้อมากว่าและอัพเดทมากกว่าที่อุบลนะครับ
                  อ่อ ครับ ถ้าชอบอย่างนั้นก็ตามสะดวกละกันนะครับ

Comment

เคยสั่ง 3 รอบครับ

สถาพดี ปกติ 2 รอบ

เจ๊ง 1 รอบครับ ( แต่เคลมได้ ที่ 0 D-com ใกล้ ๆ บ้าน)

Comment

แพง นิด แพงหน่อย เลือกได้ เครมได้

...

เพิ่มเงินไปเหอะ

ไม่กี่ร้อย รับรอง คุณภาพมากกว่าเยอะ

Comment

เคยสั่งมา7-8รอบครับ ไม่เคยมีปัญหา ส่งรวดเร็วดี
                        ตัวอย่างนะ
                        สั่ง 8
                        โอนเงิน 9 แจ้งด้วยนะ เช้าๆหน่อย
                        วันที่ 10 ตอนบ่ายๆรอรับได้เลย (ผมอยู่สุพรรณที่อื่นไม่รู้)

สรุปว่าไม่โกงมีของหรือหมด อีกเรื่องนึง

Comment

อยู่ต่างจังหวัด ก็ ลำบาคหน่อยอ่าครับ ชั่วๆๆนะ TK เจได ก็ได้

Comment

Originally posted by budja View Post
                            TNTบริษัทใหญ่ใช้ได้นะครับ เค้ามีคุณภาพพอตัว

Comment

ว่าจะสั่ง จาก thanni เหมือนกัน แต่ก้อไม่แน่ใจ เลยรอไปเรื่อยๆ

Comment

Working...
                              X