Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครเล่น PES 2010 Online ผ่านตัวนี้ Tunngle ทำไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครเล่น PES 2010 Online ผ่านตัวนี้ Tunngle ทำไงครับ

มีใครเล่น PES 2010 ผ่านทาง Tunngle บ้างครับ ใครทำเป็น บอกหน่อยนะครับ ว่าจะต้องทำแบบไหนบ้างครับ สอนหน่อยครับไม่เป็น

อ้าว แล้วจะเล่นกับพวกแผ่นแท้ได้ไหมอ่ะ
    ทำไมไม่ซื้อแผ่นแท้มาเล่นอ่ะ

Comment

ผมเห็นใน Tunngle มีห้องของ PES2010 ด้วยครับแต่เข้าไปเล่นไงไม่รู้ทำไม่เป็น แผ่นแท้พรุ่งไปซื้ออะออกพรู่งนี้แล้วครับ ใครอยาดเล่นกะผม เมล์มาคุยได้นะครับ bank2519@msn.com

Comment

แอดไปแระนะ ผมไม่เก่งเน้อ อิอิ

Comment

ตกลงว่าแผ่นแท้มันกี่บาท

Comment

999บาท

Comment

Originally posted by pcn_pcn1 View Post
              999บาท
              ซื้อมายังครับ ผมรออยู่

Comment

ยังเลยครับที่ร้านว่าพรุ่งนี่เด๋วมาบอกครับ

Comment

ถ้าเราจะออนลาย เราแค่ซื้อแผ่นแท้มา เพื่อเอาคีย์ อย่างเดียวได้ใช่ไหมครับ

แล้วใช้ตัวเกมที่ลงไว้แล้ว แพทไว้แล้ว

(ไม่ต้องลงจากแผ่นแท้ใหม่อีกรอบ)

Comment

..........
                    Last edited by DukeSonic; 12 May 2010, 21:16:43.

Comment

จริงหรือดุ๊ก ว่าแต่แท้หรือก๊อปนิ ที่จะเล่น PES2010 VPN Helper นะ

Comment

....
                        Last edited by DukeSonic; 12 May 2010, 21:16:34.

Comment

เซงเล่ยแผ่นแท้ยังไม่ออกยังไม่มีกำหนอเซงสุด ผมใช้ทั้ง 2 อย่งเลยครับ ถ้าคุ็ได้เล่นแผ่นแท้ เล่นออน มันสุกจริงนะครับเล่นกะต่างชาติได้เล่นครับมันเก็ยแต้มด้วยนะมันจะเหมือจริงต้องเก็บแต้มนี่ละครับ มีระดับชั้นด้วยนะครับ ภาค2009ผมได้ D B เองครับผมว่าแล้วแต่คนชอบครับอันนี่เป็นควชอบส่วนตัว คงไม่ว่ากันนะครับ แต่ไม่รู้ภาคนี่การออน จะดีกว่าเก่าหรือไม่ก็ต้องลอดูกันครับ ถ้ามันดีหรือไม่ดีจะได้มาบอกครับ ผมหาวิธีเล่นของปอมออนอยู่อะครับโดย Tunngle อยู่ครับผมเห็ในห้องมีแล้วแต่เข้าไปออนไม่เป็น ไม่รู้จะไปถามใครแล้ไม่มีคนช่วยลองด้วนครับ ถ้าได้ตัวนี่คงจะดีมากเลยอะครับ ลอๆๆกันไป

Comment

ก็ต้องลงของแผ่นแท้ใหม่ครับ ไม่เหมื่อนกันครับเช่น ของก๊อบเวลาลงจัเป็นชื่อ Pro Evolution Soccer 2009
                            ถ้าเป็นของ แท้ Pro Evolution Soccer 2009 US ครับ

Comment

Originally posted by 11rdlp View Post
                              จริงหรือดุ๊ก ว่าแต่แท้หรือก๊อปนิ ที่จะเล่น PES2010 VPN Helper นะ
                              ผมไ่ม่ได้ ดุ๊ก ครับ ผมเล่นมาครับผมเล่นของแท้มาตังแต่ 2008 แล้วครับ

Comment

Working...
                              X