Announcement

Collapse
No announcement yet.

Batman Arkham Asylum แผ่นแท้ CD Gamer มาแล้วนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Batman Arkham Asylum แผ่นแท้ CD Gamer มาแล้วนะครับ

Batman Arkham Asylum แผ่นแท้ CD Gamer มาแล้วนะครับ

ในกล่องมีแค่ คู่มือกับแผ่น มีชื่อไทยให้ด้วยว่า มนุษย์ค้างคาวผจญดงวิปลาส

อาจจะช้าสักหน่อย ภูเก็ตเพิ่งมาถึงนะครับ (พร้อม minininja)

ขอทราบราคาด้วยครับท่าน เท่า Zest รึเปล่า

Comment

599 ครับ (ผมไปซื้อร้านประจำ ลด เหลือ 580 ครับ)

Comment

มันเล่น ออนไลน์ได้อะป่่าวครับ ถึงซื้อของแท้

แต่เกมส์มันสนุก คุ้มค่าจริงๆนะครับ

Comment

มาสักที

Comment

Zest ถ้าสมาชิก ลดเหลือ 581 คับ

วันนี้ไปถอยมาที่ Digital Gateway

Comment

Originally posted by nukzahaha View Post
              มันเล่น ออนไลน์ได้อะป่่าวครับ ถึงซื้อของแท้

แต่เกมส์มันสนุก คุ้มค่าจริงๆนะครับ
              ออนไลน์ไม่ได้ ,มัลติเพลย์ไม่มี ถ้าใจรักและอยากช่วยอุดหนุนก็จัดเลย หรือจะซื้อมา

ปั่นms pointก็แล้วแต่

Comment

Working...
              X