overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 20 of 41

Thread: ขอสูตร C&C3 หน่อยครับ

หนุ่มบ้านดอน
    Guest

Talking ขอสูตร C&C3 หน่อยครับ

พอดีที่ให้มามันใช้ไม่ได้อะครับ ที่แผ่นบอกไว้ว่า ให้ Run Program นั้นขึ้นมาเสร็จแล้วเข้าเกมส์
    จากนั้น กด F5 F6 F7 ประมาณนั้น แต่สูตรไม่ติดอะครับใครมีข่อเสนอแนะบอกกันมั้งนะครับ
    รู้สึกว่า F6 จะสูตร Tiberium อะนะ

OverclockZone Member ohm27's Avatar
    บึงกุ่ม ถนนเสรีไทย

ผมว่านะ ถ้าใช้ก็อย่าไปเล่นดีกว่า มันจะไปสนุกตรงไหนที่รู้ว่าชนะแน่นอน มันก็ไม่มีความท้าทายสิครับ ไม่เล่นจะดีกว่าเสียเวลาเล่น

OverclockZone Member Freekickgundam's Avatar

ไปหาในเว็บ เกมลอกโลก มีเยอะแยะ ใช้ได้ด้วย
    ผมก็ใช้นะ ไม่ได้ซีเรียสอะไรกับซีรีย์C&C เล่นให้มันจบๆไปใช้แต่ด่านที่เล่นเองแล้วไม่ผ่าน

net
    Guest

ผมก็ใช้บางครั้งนะคับเวลาที่เล่นกับคอมยากมากอะตอนผมเล่นจะเล่นเป็นสกรินในด่าน6ทีมแต่เล่นคอมยาก
    มาก3ทีมบวกผมอีก1เป็น4 สรุปแมฟ6ทีมเล่น4ทีมคับขอบอกว่าระดับยากสุดนี้คอมมันจะเก็บแร่1โรงได้เท่ากับเราเก็บแร่2โรงคือเก็บได้มากว่าเรา2เท่าอะ
    ตอนผมเล่นผมสร้างยานทำลายล้างดวงดาว60ลำ+ยานรบพิฆาต20ลำ+ไตรฟอต90ตัว+เห็บอีกนิดหน่อย
    บุกที่หนืดมากคับไม่ถึงกับกระตุกแต่ก็เล่นได้แต่ภาพเป็นหนืดๆคับ ปรับแปปกลางๆแต่ก็อย่างว่าแหละมันไม่ค่อยมันหลอก เพราะเล่นยังไงก็ชนะอยู่แล้ว
    ส่วนมากจะเล่นเอาไว้แค่ตอนเบื่อเอาความสะใจมากกว่า

OverclockZone Member Neopom's Avatar

กด Enter พิมพ์

Show me the money ได้ตัง 10000 นึง

Black Sheep wall เปิดหมอก

Operation Cwal สร้างเร็ว

แว๊ป.................

OverclockZone Member NoVicE's Avatar

Quote Originally Posted by Neopom View Post
    กด Enter พิมพ์

Show me the money ได้ตัง 10000 นึง

Black Sheep wall เปิดหมอก

Operation Cwal สร้างเร็ว

แว๊ป.................

กำ*2+2^2 สูตร StarCraft ชัดๆ

งั้นแถมให้ -> food for thought ไม่ต้องสร้างโรงอาหาร

OverclockZone Member exit's Avatar

ช่วยบอกคีย์หน่อยครับ ปุ่มไหนคืออะไร ชินกับยูริ จนไม่รู้ปุ่มคีย์คอมมาร์น3เลย

OverclockZone Member

Quote Originally Posted by NoVicE View Post
    กำ*2+2^2 สูตร StarCraft ชัดๆ

งั้นแถมให้ -> food for thought ไม่ต้องสร้างโรงอาหาร

ซะงั้น

OverclockZone Member blackfeather's Avatar

ออกจักรวาลกันหมดเลย แถมให้ิอีกสูตร

power overwhelming = อมตะ ( ถูกป่าวหว่า )

Mod ภูธร Sakuder's Avatar
    อ.เมือง นครราชสีมา USER ID : 27

ให้สร้างเครนก่อน เป็นอย่างแรก ถ้าเล่นเงินเริ่มต้นหนึ่งหมื่น ให้สร้างโรงแร่ สองถึงสามโรง แล้วขายโรงแร่ เอารถแร่มาใช้ จะได้เงินใช้ สบายตัว

ปล. ถ้าแพทช์ 1.5 มา แผนนี้ ก็ไม่เวิร์กแล้ว

โพสกระทู้ติด ๆ ภายใน 30 นาทีโดยไม่จำเป็น โพสโฆษณาในที่ที่ไม่ได้รับอนุญาติ
    โพสที่ละเมิดลิขสิทธิ์ โพสการเมือง โพสทะเลาะ โพสลามก ฯลฯ
    หรือโพสผิดกฏ กติกา มารยาทอื่น ๆ พบเห็นโปรดช่วยแจ้ง โดยกด ที่โพสนั้นๆ

OverclockZone Member exit's Avatar

ถ้าที่ศูนย์ประชุมสิริกิติ์มีจัดงานเกมอีก แล้วมีแข่งจะไปแข่งกันไหม หนุกดีเหมือนแข่งบอล

OCZone TV-Host KiDMaioRKz's Avatar

เรียกว่า Trainer รึเปล่า ?
    GLORIOUS PC MASTER RACE
    May your frame rate be mighty and your draw distance far.

คงงั้น

OverclockZone Member teenza's Avatar

Quote Originally Posted by ohm27 View Post
    ผมว่านะ ถ้าใช้ก็อย่าไปเล่นดีกว่า มันจะไปสนุกตรงไหนที่รู้ว่าชนะแน่นอน มันก็ไม่มีความท้าทายสิครับ ไม่เล่นจะดีกว่าเสียเวลาเล่น
    ผมไม่เห็นด้วยคับ การใช้ตัวช่วยมันยิ่งทำให้การเล่นเกมส์สนุกมากขึ้น
    ถ้าใครจะใช้หรือไม่ใช้ตัวช่วยมันก็เรื่องของเขาแต่คุณไม่น่าพูดแบบนี้

หนุ่มบ้านดอน
    Guest

Default ขอบคุณครับ

ขอบคุณทุกๆ Comment นะครับ ที่มาแนะนำ หรือ พูดคุยกันนะครับ
    ม่ายมีม่าย เปงไรครับ ม่าย ซีเรี่ยว ครับ *(*

OverclockZone Member legendofsud's Avatar
    ไม่มีหลักแหล่ง...

เอานี่ไปด้วยละกัน mynameismethos สร้างเร็ว อัพเกรดเร็ว เงินอีก300000 เปิดแผนที่หมด ตัดหมอก เก็บแร่ได้ไม่จำกัด

แต่นี่เป้นของempire earthครับ อิอิ

OverclockZone Member dankdoi's Avatar
    ลาดกระบัง-อ่อนนุช-ซีคอน

บนๆ ล่างๆ ซ้ายขวาๆ บี เอ สตาท์ เอิ๊กๆๆ

icepattaya
    Guest

^
    ^
    ^
    ^สูตรสุดคลาสสิกเลย...ฮิๆๆๆ

OverclockZone Member

ผมว่าก็จริงๆอ่าหละคับ ใช้ทะมายสูตร เกมแนวRPGใช้สูตรจะไปมันอาร้ายย - -

OverclockZone Member YOYO-AMD's Avatar
    อุดมสุข-บางนา ได้หมด

เกมส์มันเล่นโดย ไม่เล่นนิวเคลียร์ได้ไหมคับ

Page 1 of 3 123 LastLast

Bookmarks

Bookmarks