Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอสูตร C&C3 หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอสูตร C&C3 หน่อยครับ

พอดีที่ให้มามันใช้ไม่ได้อะครับ ที่แผ่นบอกไว้ว่า ให้ Run Program นั้นขึ้นมาเสร็จแล้วเข้าเกมส์
    จากนั้น กด F5 F6 F7 ประมาณนั้น แต่สูตรไม่ติดอะครับใครมีข่อเสนอแนะบอกกันมั้งนะครับ
    รู้สึกว่า F6 จะสูตร Tiberium อะนะ

ผมว่านะ ถ้าใช้ก็อย่าไปเล่นดีกว่า มันจะไปสนุกตรงไหนที่รู้ว่าชนะแน่นอน มันก็ไม่มีความท้าทายสิครับ ไม่เล่นจะดีกว่าเสียเวลาเล่น

Comment

ไปหาในเว็บ เกมลอกโลก มีเยอะแยะ ใช้ได้ด้วย
      ผมก็ใช้นะ ไม่ได้ซีเรียสอะไรกับซีรีย์C&C เล่นให้มันจบๆไปใช้แต่ด่านที่เล่นเองแล้วไม่ผ่าน

Comment

ผมก็ใช้บางครั้งนะคับเวลาที่เล่นกับคอมยากมากอะตอนผมเล่นจะเล่นเป็นสกรินในด่าน6ทีมแต่เล่นคอมยาก
        มาก3ทีมบวกผมอีก1เป็น4 สรุปแมฟ6ทีมเล่น4ทีมคับขอบอกว่าระดับยากสุดนี้คอมมันจะเก็บแร่1โรงได้เท่ากับเราเก็บแร่2โรงคือเก็บได้มากว่าเรา2เท่าอะ
        ตอนผมเล่นผมสร้างยานทำลายล้างดวงดาว60ลำ+ยานรบพิฆาต20ลำ+ไตรฟอต90ตัว+เห็บอีกนิดหน่อย
        บุกที่หนืดมากคับไม่ถึงกับกระตุกแต่ก็เล่นได้แต่ภาพเป็นหนืดๆคับ ปรับแปปกลางๆแต่ก็อย่างว่าแหละมันไม่ค่อยมันหลอก เพราะเล่นยังไงก็ชนะอยู่แล้ว
        ส่วนมากจะเล่นเอาไว้แค่ตอนเบื่อเอาความสะใจมากกว่า

Comment

กด Enter พิมพ์

Show me the money ได้ตัง 10000 นึง

Black Sheep wall เปิดหมอก

Operation Cwal สร้างเร็ว

แว๊ป.................

Comment

Originally posted by Neopom View Post
            กด Enter พิมพ์

Show me the money ได้ตัง 10000 นึง

Black Sheep wall เปิดหมอก

Operation Cwal สร้างเร็ว

แว๊ป.................

กำ*2+2^2 สูตร StarCraft ชัดๆ

งั้นแถมให้ -> food for thought ไม่ต้องสร้างโรงอาหาร

Comment

ช่วยบอกคีย์หน่อยครับ ปุ่มไหนคืออะไร ชินกับยูริ จนไม่รู้ปุ่มคีย์คอมมาร์น3เลย

Comment

Originally posted by NoVicE View Post
                กำ*2+2^2 สูตร StarCraft ชัดๆ

งั้นแถมให้ -> food for thought ไม่ต้องสร้างโรงอาหาร

ซะงั้น

Comment

ออกจักรวาลกันหมดเลย แถมให้ิอีกสูตร

power overwhelming = อมตะ ( ถูกป่าวหว่า )

Comment

ให้สร้างเครนก่อน เป็นอย่างแรก ถ้าเล่นเงินเริ่มต้นหนึ่งหมื่น ให้สร้างโรงแร่ สองถึงสามโรง แล้วขายโรงแร่ เอารถแร่มาใช้ จะได้เงินใช้ สบายตัว

ปล. ถ้าแพทช์ 1.5 มา แผนนี้ ก็ไม่เวิร์กแล้ว

Comment

ถ้าที่ศูนย์ประชุมสิริกิติ์มีจัดงานเกมอีก แล้วมีแข่งจะไปแข่งกันไหม หนุกดีเหมือนแข่งบอล

Comment

เรียกว่า Trainer รึเปล่า ?
                        GLORIOUS PC MASTER RACE
                        May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

คงงั้น

Comment

Originally posted by ohm27 View Post
                            ผมว่านะ ถ้าใช้ก็อย่าไปเล่นดีกว่า มันจะไปสนุกตรงไหนที่รู้ว่าชนะแน่นอน มันก็ไม่มีความท้าทายสิครับ ไม่เล่นจะดีกว่าเสียเวลาเล่น
                            ผมไม่เห็นด้วยคับ การใช้ตัวช่วยมันยิ่งทำให้การเล่นเกมส์สนุกมากขึ้น
                            ถ้าใครจะใช้หรือไม่ใช้ตัวช่วยมันก็เรื่องของเขาแต่คุณไม่น่าพูดแบบนี้

Comment

ขอบคุณครับ

ขอบคุณทุกๆ Comment นะครับ ที่มาแนะนำ หรือ พูดคุยกันนะครับ
                              ม่ายมีม่าย เปงไรครับ ม่าย ซีเรี่ยว ครับ *(*

Comment

Working...
                              X