Announcement

Collapse
No announcement yet.

X-Fi Music OEM เพื่อตัดสินใจซื้อครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• X-Fi Music OEM เพื่อตัดสินใจซื้อครับ

รบกวนสอบถาม พอดีเจอกระทู้ขาย X-Fi Music แต่เป็น OEM

แต่เป็น SB0460 ไม่ทราบว่า น่าสนใจมั้ยครับ เนื่องจากราคาถูกกว่าของใหม่

ประมาณ 400บาท แต่เพราะไม่ค่อยมีความรู้ด้านนี้ซักเท่าไรครับ

จึงรบกวนขอคำแนะนำด้วยครับ ขอขอบคุณล่วงหน้าสำหรับทุกความคิดเห็นครับ

เงียบเลย

Comment

ผมว่าคุณภาพเสียงน่าจะไม่ต่างกันมาก

พวก OEM จะลบพวก Option ต่างๆ ลองศึกษาดูครับ ถ้าไม่ใช่ฟังชั่นท่านจะใช้ก็ น่าสนใจนนะ

Comment

ไดเวอร์ mod ปลดล็อกได้คับ

Comment

ขอบคุณครับ แต่ตอนนี้ยกเลิกการซื้อแล้วเนื่องจากท่านที่ขายปิดกระทู้ยกเลิกขายไปแล้วครับ

Comment

Working...
          X