overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 28
    OverclockZone Member sbv500's Avatar

Default แกะกล่อง [ COD6 ]

พอดีเพิ่งไปเอาแผ่นมาวันนี่ ใครอยากรู้ในกล่องมีอะไรมั่ง บอกว่าเลยว่า มีแค่ กล่อง กะคู่มือ แล้วก็แถมโค๊ด เท่านั้นเอง คู่มือเล่มบางๆเล่ม1 แผ่นโซน1 คับเกมอื่นซื้อมาคู่มือหนาตึกเกมนิบางดีจิง -3-
    รูป รูป
    Last edited by sbv500; 8 Nov 2009 at 16:09:00.

OverclockZone Member converseboy's Avatar
    Ubonratchatani 34000

มันลง PC ยังครับ

OverclockZone Member Penryn007's Avatar

น่าจะถ่ายรูปโชว์ตอนเล่นนะครับ ลงแดงแล้ว T T

OverclockZone Member locationg_'s Avatar

ภาค 4 ตัวที่2 ครับไม่ใช่ 6

OverclockZone Member Death's Avatar

ราคาเท่าไรครับนั้นท่าน...

OverclockZone Member sbv500's Avatar

Quote Originally Posted by locationg_ View Post
    ภาค 4 ตัวที่2 ครับไม่ใช่ 6
    แหม๋ ก็เหมือนกันแหละคับ จะได้ไม่ต้องพิมให้ชื่อมันดูยาวบอก COD6 ใครเค้าก็รู้กันอยู่แล้วคือ COD MW2 หรือมีคนไม่รู้หว่า ยังไงที่นู้นเค้าก็นับเป็นภาค 6 ของซีรี่ นี่คับตามบอดนอกเรียกกัน COD6

Quote Originally Posted by Death View Post
    ราคาเท่าไรครับนั้นท่าน...
    ผมสอยโซน 1 ราคา 2100 คับ โซน 3 จะอยู่ที่ 1800

ไว้ว่างจะถ่ายตอนเล่นมาให้ดูนะคับพอดีวันนี่ก็เล่นไปนิดเดียวดเองประมาณ 3 มิสชั่นรับประกันว่ามันเหมือนเดิมปืนเยอะกว่าเดิมเยอะเลย วันนี่เล่นแค่นี่พอก่อน
    พอดีพุ่งนี่ต้องเตรียมตัวตื่นไปเรียนแต่เช้าค้าบ
    Last edited by sbv500; 12 Nov 2009 at 12:53:54.

OverclockZone Member denistrY's Avatar

อ๊ากอยากได้

OverclockZone Member

ท่านได้แต่ใดมาครับเนี่ยยยย สุดยอดไปเลยคร้าบบบท่านนนน

karas100's Avatar

แสงทแยงตาโคตร!

เกมเทพนี่มันมองตรงๆไม่ได้เลยนะเนี่ เดี๋ยวตาบอด~

OverclockZone Member nukzahaha's Avatar
    ใต้สะดือ สาวๆ * - -

งาม ครับ

OverclockZone Member l3oatsukeza's Avatar

อยากได้ๆๆๆๆๆ

OverclockZone Member

สวยงามมากๆๆๆ

OverclockZone Member xecution's Avatar

ลองเล่นแล้วมันส์กว่าภาคแรกนะผมว่า ดิบกว่าเดิมด้วยสุดยอดดดดดด

OverclockZone Member serialnuza's Avatar

ราคาเท่าๆกับpc เลยแฮะ -*-

OverclockZone Member vagarbond's Avatar

วันนี้ฝนตก ยังไม่ได้ไปถอนเลย ดีใจด้วย นะครับ ขอให้สนุกๆๆ

Quote Originally Posted by vagarbond View Post
    วันนี้ฝนตก ยังไม่ได้ไปถอนเลย ดีใจด้วย นะครับ ขอให้สนุกๆๆ
    มันมากค้าบแค่ สเปเชียลโคออฟ แต่ละอันสั้นๆทั้งนั้นเลย ด่านละ 3-6 นาทีก็จบแล้วเหมือนมินิเกมอารมแบบนั้นเลยแต่มีเยอะแต่ก็เอามาจากโหมดเนื้อเรื่องมาแยกให้ โคออฟ เท่านั้นเองT^T แล้วก็ เล่นเสียบได้มากสุด 4 จอย 4คน คับแบ่งจอเป็น 4 จอลุยกะน้องมันเลย server ก็เสิทเจอง่ายเสิทๆแปบเด่วเข้าได้เลยเซิฟไม่กากลื่นปรี๊ดๆๆๆ ><

แต่เห็นชุด สเปลเชียลลิมิเต็ด 2850.- น่าสอยมากอยากขายทิ้งไปซื้อตัวน้ันแทน ดันจองไวไปหน่อยไม่รู้ไม่งั้นสอยตัวนั้นแทนโฮกกก T^T

วันที่ผมไปเอาแผ่นก็ฝนตกเหมือนกันอิอิตอนถ่ายเลยอึมครึมใกล้หน้าต่างไปหน่อย
    Last edited by sbv500; 11 Nov 2009 at 11:44:49.

OverclockZone Member vagarbond's Avatar

Quote Originally Posted by sbv500 View Post
    มันมากค้าบแค่ สเปเชียลโคออฟ แต่ละอันสั้นๆทั้งนั้นเลย ด่านละ 3-6 นาทีก็จบแล้วเหมือนมินิเกมอารมแบบนั้นเลยแต่มีเยอะแต่ก็เอามาจากโหมดเนื้อเรื่องมาแยกให้ โคออฟ เท่านั้นเองT^T แล้วก็ เล่นเสียบได้มากสุด 4 จอย 4คน คับแบ่งจอเป็น 4 จอลุยกะน้องมันเลย server ก็เสิทเจอง่ายเสิทๆแปบเด่วเข้าได้เลยเซิฟไม่กากลื่นปรี๊ดๆๆๆ ><

แต่เห็นชุด สเปลเชียลลิมิเต็ด 2850.- น่าสอยมากอยากขายทิ้งไปซื้อตัวน้ันแทน ดันจองไวไปหน่อยไม่รู้ไม่งั้นสอยตัวนั้นแทนโฮกกก T^T

วันที่ผมไปเอาแผ่นก็ฝนตกเหมือนกันอิอิตอนถ่ายเลยอึมครึมใกล้หน้าต่างไปหน่อย

มันมี สาม แบบ นี่ครับ แบบ ที่เป็น กล่องธรรมดา กล่อง เหล็กแล้วก็ ที่ มี หน้ากาก มองกลางคืน

แต่ผมคงซื้อธรรมดา ห้าห้า ประหยัดงบ เมื่อ คืนวานที่เม กา มีคนออกไปรอซี่อตั้งแต่เที่ยงคืน เข้าแถวกันด้วย

Game stop หลายสาขาเปิดขาย ถึงเที่ยงคินเพือขายเกมนี้เกมเดียว อะไรมันจาสุดยอดขนาดนั้น

ออ ที่นี่เค้านิยม Xbox กันมากกว่า ตอนแรกผมจาซื้อ Ps3 แต่ ไม่มีใครยุยงส่งเสริม เพื่อนทุกคนบอกให้ Xbox หมด เลย สอย มา

แต่ถ้า GOW ออก Ps3 เมื่อไหร่ อาจมีควักเนื่อซ์้อมาเล่น ไง เดี๋ยว พรุ่งนี้มารีวิว เกมของ Xbox ให้ อิอิ

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ

ช่ายงับมีสามแบบ ผมอยากได้แบบกล่องเหล็กเพิ่งจะมาเห็น ที่จะเอาเพราะมันจะแถมเกม โมเดินภาคแรกรีเอนจิ้นใหม่ ภาคเก่่าแต่ภาพดีขึ้นมาให้ด้วย ภาคแรกผมเล่่นบนคอม เลยไม่มี แผ่นนี่บนเพย์ ถ้าซื้อชุดนั้นก็คุืื้มมักๆๆ ส่วนกล้องนี่ไม่สนใจอิอิ ฝั่งนู้นนิยมก็เค้าเน้นชูตติ้งนิน่า ผมชอบเกมฝั่งเอเซีย อาพีจี กันดั้ม ซูเปอโรบอท ต่างๆแนวพวกนี่ผมชอบมักฝั่งนี่แนวโน้มลงเยอะมากกว่าก็ต้องเพย์สามแต่เกมยิงขอไว้เกมนึีงอิอิ gow นี่ก๊อดออฟวอ หรือเกียออฟวอ อิอิแต่ถ้าก๊อดออฟวอผมชอบเล่น เกียผมมะชอบเล่นภาคแรกแล้วเลิกเรย กอดออฟวอสามนั่งเล่นเดโมแล้วรอวันออกโหดสะใจดีแท้ ห้าๆๆๆ
    Last edited by sbv500; 11 Nov 2009 at 18:57:03.

ท่าน ช่วยยกตัวอย่างเกม ที่ PS3 มี แต่ เอ็กบอก ไม่มี เอาแบบ ที่ท่านคิดว่า เจ๋งๆ เลย นะครับ

เพื่อเป็นแรงผลักดันให้ผมซื้อ PS3 ช่วง Thank Givving นี้ห้าห้า หรือไม่ก็ยุให้คนอื่นซื้อ หุหุ

OverclockZone Member BaKerStreet's Avatar

ขอยืมหน่อยจิ อิอิ

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks