Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลากการ์ดจอโดย Rivatuner ไม่ได้คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลากการ์ดจอโดย Rivatuner ไม่ได้คับ

เข้าไปที่ customize แล้วเลือกที่รูปการ์ดจอแล้ว มันมีให้ปรับแค่ความเร็วของพัดลมแค่นั้นอ่ะคับ

ไม่มีให้ปรับอะไรอันอื่นเลย ไม่ทราบว่าเป็นเพราะอะไรคับ

ปล. ผมลง Ver.2.24 ใน win 7 64 bit ไม่ทราบว่ามันเกี่ยวกันรึเปล่าคับ

สเปคคร่าวๆคับ

core i5 2.66
    OCZ 2GB*1 DDR3 1333
    XFX GTS250 512MB
    WD 500GB SATA2
    ASUS P7P55D
    PSU 500 FullWatt

ขอบคุณทุกท่านคับ

ใน win7 จะใช้โปรแกรมนี้ OC ไม่ได้ครับต้องหาโปรแกรมของ EVGA Precision ท่แก้ขัดเอาครับ

Comment

เป็นแบบนี้นี่เอง 555 ++ ขอบคุณมากๆคับ

Comment

Working...
      X