Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาดู 5870 eyefinity ตัวท๊อป 4CF กัน(ไม่มีBenmarkนะ) เอาภาพมาดูกันขำๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาดู 5870 eyefinity ตัวท๊อป 4CF กัน(ไม่มีBenmarkนะ) เอาภาพมาดูกันขำๆ

ถ้าซ้ำก็ขออภัย

11,520 x 4,800 - 55.3 megapixels, From Four Cards

Last edited by hikosejiro; 8 Nov 2009, 20:31:18.

เสียดาย จอมีขอบ ถ้าไม่มีขอบ นี่แหล่มเลยครับ

Comment

Originally posted by virus023 View Post
      เสียดาย จอมีขอบ ถ้าไม่มีขอบ นี่แหล่มเลยครับ
      จอไร้ขอบก็ออกมาขายบ้างแล้วครับแต่ไม่รุ้ว่าขอบมันจะบางแค่ไหนของ LG หนะ

เท่าที่ดูขอบล่างก็ยังถูกปุ่มต่างๆกินพื้นที่ไปอยู่ดี คนออกแบบน่าจะคิดถึงคนที่เอาหลายจอมาต่อกันบ้างน้าาา
      Last edited by hikosejiro; 8 Nov 2009, 20:44:21.

Comment

ATi เล่นแรง

Comment

เ้อามาดู AV คงแหล่ม อิๆ

Comment

เอาขึ้นโปรเจคเตอร์ง่ายกว่ามั้ง มีไหมที่มันฉายได้ภาพใหญ่ๆละเอียดๆน่ะ

Comment

Originally posted by konviset View Post
              เอาขึ้นโปรเจคเตอร์ง่ายกว่ามั้ง มีไหมที่มันฉายได้ภาพใหญ่ๆละเอียดๆน่ะ
              ตัวที่แสดงผลที่ความละเอียด 11,520 x 4,800 คงไม่มีมั้งครับ

Comment

LG จอไม่มีขอบจริง แต่ว่าภาพข้างในยังอยู่ในขอบอยู่เลย
                เอามาต่อกันหลายๆๆจอ ก็คงเหมือนกับจอทั่วไปมั้งครับ

Comment

Originally posted by hikosejiro View Post
                  ตัวที่แสดงผลที่ความละเอียด 11,520 x 4,800 คงไม่มีมั้งครับ
                  ตอบได้สะใจมากๆ

Comment

เเค่โปรเจ๊ค ขนาด full HD ก็เหยียบเเสนเเล้วครับ -*-

Comment

Working...
                    X