Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอ ถามเรื่อง hd4200 on board

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอ ถามเรื่อง hd4200 on board

คือว่า อยากรุ้มันเล่นเกมส์ได้ไหม
    ไปถามที่ร้าน m-inter พันทิพเขาบอกว่า เล่นได้ สบายๆ
    เขาบอกว่าเเรงๆพอๆกับ 9500 เขียว
    ผมไม่มันใจเพราะว่า ที่ ร้านอื่น เขาบอกว่า มันเล่นเกมส์ไม่ค่อยได้
    เลยงงๆๆ อยากได้ความคิดเห็นกับเพื่อนที่มีความรุ้ กับเพื่อน ที่ใช้ อยุ่
    ช่วยบอกที ผมก็เล่น เกมส์ ออนไลน์ dota sf pb เเละ ก็ pes ไรพวกนี้

เเนะนำทีครับ ขอบคุณครับ

..

Comment

ออนไลน์สบายเลยครับ

Comment

เล่น winning ปรับ medium 1024*768 ได้ลื่นหัวแตกครับ .........

เ้กมอื่นไม่รู้ เกมกล่้องไม่รอด เกม online สบายๆ

Comment

แหล่มในบรรดาออนบอร์ดด้วยกัน

Comment

ครับผมขอบคุณครับ
            เกมส์กล่องพวกอะไรหรอมั่งหรอครับ
            ขอ สัก ex 2 ex ครับ

Comment

OC CPU ดุๆหน่อย ไครซิสความละเอียดต่ำุสุดยังไหวครับ

Comment

cpu ผม
                Athlon x4 620

Comment

เเต่ผมไม่ oc นะครับ เพราะ
                  ทำไม่เปน + กลัวปัญหาด้วยอ่าครับ ผมกำลังหัดศึกษาอยุ่ เเต่ก็ไม่ค่อยเข้าใจ
                  สงสัย จะบื้อ ^^

Comment

เทียบกับ 9500gt ไม่ได้หรอกคับ เทียบกับ 8400gs ยังไม่ได้เลย ออนบอร์ดคับ ซื้อกาดจอแยกตัวละ 900 .- พวก 7200gs ยังจะแรงกว่าเลยคับที่ dx9

Comment

เล่น RA3 FM2010 ได้ครับ แต่ต้องปรับกลางๆและแชร์แรมเยอะหน่อย

ส่วนเกมอื่นไม่ได้ลองเพราะไม่มีเวลาเล่นครับ

Comment

9500GT แรงกว่าเยอะ
                        เกมส์ Online นะได้สบายๆ
                        Off line โหดๆ ไม่ใหว
                        สู้ VGA แยกไม่ได้หรอกนะ

Comment

ถ้างบจำกัดก็พอถูกไถ เล่นเกมส์ออนไลน์ธรรมดาๆสบายๆ
                          ถ้ายังจะเล่นเกมส์ออฟไลน์ด้วยควรเปลี่ยนนะเพื่อความมันส์ หุหุ

Comment

hd4200 มันก็โอนะ
                            ผมลองละ
                            Asrock A785gm-le+le140เดิมๆ+ddr2 2GB bus800 แชร์512 เดิมๆ ไม่ oc นะ
                            แต่ถ้าไปเทียบกับ8400 ก็ดีกว่านะ
                            เพราะ4200 มันเล่นไบโอ5ได้
                            มันน่าจะเทียบได้กับ7300gt ddr2
                            Last edited by mcstarzero; 19 Nov 2009, 14:52:06.

Comment

Working...
                            X