Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไปต่อไม่ได้คับ Star Wars Force Unleashed มรูปคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไปต่อไม่ได้คับ Star Wars Force Unleashed มรูปคับ

ไปต่อไม่ได้เลยคับ รบกวนหน่อยคับ
    Attached Files

ด่านนนี้เดินไปสุดทางจะมีม่านพลังกันอยู่ เราต้องไปทําลายตัวจ่ายพลังงาน เมือเดินตรงไปสุดทางจะเจอม่านพลังไปไม่ได้เเต่จะมีทาง
    ด้านซ้ายมือขึ้นไปจะเจอเเหล่งเก็บพลังงานซึ่งในส่วน ตัวจ่ายพลังงานจะอยู่ในห้องนั้นคับเเต่จะมีม่านพลังกันอยู่ให้เราใช้พลังของเราดึงมันออกมาคับ ประมาณนี้ละคับ
    Last edited by grid2323@; 9 Nov 2009, 02:21:36.

Comment

Originally posted by grid2323@ View Post
      ด่านนนี้เดินไปสุดทางจะมีม่านพลังกันอยู่ เราต้องไปทําลายตัวจ่ายพลังงาน เมือเดินตรงไปสุดทางจะเจอม่านพลังไปไม่ได้เเต่จะมีทาง
      ด้านซ้ายมือขึ้นไปจะเจอเเหล่งเก็บพลังงานซึ่งในส่วน ตัวจ่ายพลังงานจะอยู่ในห้องนั้นคับเเต่จะมีม่านพลังกันอยู่ให้เราใช้พลังของเราดึงมันออกมาคับ ประมาณนี้ละคับ
      เดินทางต่อแล้วคับ ขอบคุณมากๆคับ เด๋วติดอีกจะมาถามใหม่

Comment

Working...
      X