Announcement

Collapse
No announcement yet.

MB Asrock AM2NF6-VSATA ก่ะ M2N-E SLI

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• MB Asrock AM2NF6-VSATA ก่ะ M2N-E SLI

MB Asrock AM2NF6-VSATA ก่ะ M2N-E SLI ตัวไหนดีกว่ากันครับ แล้วตัวไหนมีปัญหาบ้างครับ

ถ้าซื้อMBนี้ไปแล้วไม่OC แต่ใช่กับRAM DDR2 800 จะมีปัญหาไหมครับ

Asrock ALiveNF6G-VSTA เอาตัวนี้ดีกว่าคับ ใช้กะDDR2 800 ได้ไม่ต้องห่วง

Comment

ผมใช้ Asrock อยู่ ดีมากเลยครับ

Comment

ถ้ามีงบขนาดเล่น m2n-e sli ให้ไปเล่น m2n-e เลยครับ
        m2n-e sli OC ไม่ได้เรื่อง ครับ ไม่สวยด้วย ลองคิดดูครับ

Comment

M2A-VM น่าเล่นมากมาย

Comment

ใช้ได้ดีทั้งคู่ครับ ขึ้นกับ CPU ด้วยครับ ว่าจะทำให้แรมวิ่งเต็มหรือไม่

Comment

M2A-VM ด้วย

Comment

Asrock

Comment

Asrock ALiveNF6G-VSTA

Comment

แล้วมันทนไหมครับ Asrock ก่ะว่าจะใช้ไปซัก 4-5 ปีเลยน่ะครับ

Comment

Working...
                    X