Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเดินงาน Commart ช่วงวันที่ 5-8 พ.ย.ที่ผ่านมาบ้างเข้ามาช่วยหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเดินงาน Commart ช่วงวันที่ 5-8 พ.ย.ที่ผ่านมาบ้างเข้ามาช่วยหน่อยครับ

พอดีซื้อ case Cooler Master ในงาน แต่พอมาลองต่อกับที่บ้าน Port Front Audio ไม่ติดเลยว่าจะไป เคลม กับทางร้านแต่ตอนนนั้นซื้อดันไม่ได้ดูชื่อร้าน ซะงั้น

เลยจะถามเพื่อนๆ น้าๆ ที่ไปเดินในงาน พอจะรู้ชื่อร้านเปล่าครับ ร้านเค้าจะอยุ่โซนด้านข้าง ชั้น ล่างครับแถวทางออกตามรูปที่แนบครับ
    Attached Files

กำ ครับ ซื้อราคาเท่าไหร่
    ร้านเจไดป่าวครับ

Last edited by maxx2007; 9 Nov 2009, 09:33:55.

Comment

เชนอินเตอร์

Comment

ผมซื้อมากี่ตัวก็ไม่เคยต่อติดเลยนะ Port Front Audio เนี่ย (ทำไม่เป็น)

Comment

ต่อถูกป่าว อิอิ กำ

Comment

BANANA IT รึเปล่า

Comment

ราคา 2390 บาทครับ
              ภาพร้านเหมือนกับของคุณ maxx2007 เลยครับ (ถ้าเครื่องต่อช่องถูกเปล่านั้น ตอบว่า ถูกชัวครับ)
              เป็นร้าน Jedi ใช่เปล่าครับนี่
              Last edited by jokemagic; 9 Nov 2009, 10:55:11.

Comment

ไปเดินนะ แต่จำไม่ได้เลยครับ...

Comment

บรรไดลื้น !!

บรรไดเลื่อน ลื้นๆ

Comment

Originally posted by cafenesz View Post
                    บรรไดลื้น !!

บรรไดเลื่อน ลื้นๆ
                    กำลังมึนๆ พิมพ์ผิดซะเลย

Comment

ผมก็ซื้อมาเหมือนกันแต่ยังไม่ได้ประกอบเลย

Comment

งาน Commart มีถึงวันไหนครับ ไม่รู้จริงๆ

Comment

Originally posted by hikari83 View Post
                          งาน Commart มีถึงวันไหนครับ ไม่รู้จริงๆ
                          งบถึงเมื่อวานครับ

บู๊ตนั้น ของ ชินอินเตอร์ นะ(ไม่แน่ใจว่าร้านเจไดป่าว ไม่คุ้นคนขายอะ)

Comment

Originally posted by chaza0118 View Post
                            ผมก็ซื้อมาเหมือนกันแต่ยังไม่ได้ประกอบเลย
                            ร้านเดี่ยวกันเปล่าครับ ถ้าร้านเดี่ยวกันบอกชื่อร้านหน่อยครับ

Comment

ขอบคุณทุกคนมากๆเลยครับ

Comment

Working...
                              X