Announcement

Collapse
No announcement yet.

หาไม่เจอ Benchmarh เกมส์ Batman

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หาไม่เจอ Benchmarh เกมส์ Batman

ลงเกมส์ Batman แล้ว แต่หาตัว Benchmark ไม่เจอ ใครทราบช่วยบอกทีครับ ขอบคุณครับ

หาอยู่เหมือนกันแต่ไม่ได้ตั้งใจหา มีโอกาสสูงที่จะติดมากับตัวเกมส์ ไม่มีตัวแยก รอผู้รู้มาตอบแล้วกัน

Comment

+1 หาไม่เจอ

Comment

เหมือนผมเลยหาตั้งนานไม่เจอ
        พอลง patch 1.1 แล้วเล่นได้แบบนึงตอนกดจะออกจากเกมส์
        มันโผ่ออกมาตอน manu ก่อนออกมาที่ window ครับ
        แต่ตอน ver 1.0 ไม่มีนะแปลกดี

Comment

ไม่มีเช่นกัน..........หาไม่เจอ......แหะๆ

Comment

ผมลอง benchmark ดูแล้ว รอจนจบทำไมตัวเลขไม่ขึ้นเลยอะ ว่าได้เท่าไหร่

Comment

ลงpatch1.1ครับ แล้วต้องสร้างWindowsLive ID สำหรับเล่นเกมส์ก่อนครับ

Comment

Originally posted by tochzII View Post
                ลงpatch1.1ครับ แล้วต้องสร้างWindowsLive ID สำหรับเล่นเกมส์ก่อนครับ

ได้แล้วครับ มี Benchmark และขึ้นคะแนนได้แล้วครับ ขอบคุณมากๆ

Comment

Working...
                X