Announcement

Collapse
No announcement yet.

PHENOMII X2 250 กับบอร์ด ECS (Vga) A780GM-A

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PHENOMII X2 250 กับบอร์ด ECS (Vga) A780GM-A

PHENOMII X2 250 กับบอร์ด ECS (Vga) A780GM-A เหมาะหรือเปล่าครับ
    และถ้าผมใส่ แรม G.skill 4GB 2*2GB bus 800 PQ
    บอร์ดตัวนี้จะไหวหรือไม่ครับ ช่วยผมที อิอิ
    Last edited by beforelove; 9 Nov 2009, 11:41:12.

Originally posted by beforelove View Post
    PHENOMII X2 250 กับบอร์ด ECS (Vga) A780GM-A เหมาะหรือเปล่าครับ
    และถ้าผมใส่ แรม G.skill 4GB 2*2GB bus 800 PQ
    บอร์ดตัวนี้จะไหวหรือไม่ครับ ช่วยผมที อิอิ
    หมายถึง Athlon II 250 หรือป่าว หนอ..
    หรือ PHENOMII X2 550 กันแน่

Comment

แป๋ว พิมพ์ผิดหรือนี้ ขอโทษ ครับ Athlon II 250

Comment

ไหวแนวไหนครับ
        ผมสเปคเหมือนแต่ใช้ PK ก็ลากได้อยู่ติดที่ไฟบอร์ดมากกว่า

Comment

บอร์ดซื้อหรือยังครับ

ถ้ายัง อย่าไปเล่น

ถ้าซื้อแล้ว ไม่ลาก มากมาย ก็ใช้ได้ครับ

Comment

Originally posted by kang2005 View Post
            บอร์ดซื้อหรือยังครับ

ถ้ายัง อย่าไปเล่น

ถ้าซื้อแล้ว ไม่ลาก มากมาย ก็ใช้ได้ครับ
            เห็นด้วยกับท่านครับ ถ้าคิดจะลาก อย่าซื้อครับ อั้นมากกกกกกก

Comment

Originally posted by Coolsman View Post
              เห็นด้วยกับท่านครับ ถ้าคิดจะลาก อย่าซื้อครับ อั้นมากกกกกกก
              ลองแล้วไม่ไปจิงๆขนาดตัวพ่อ790แล้ว
              แต่สวยดุดำเท่ห์ดีเหลือเกิน

Comment

ผมว่า ASROCK จะน่าเล่นกว่านะ ในราคาพอๆกัน

Comment

Working...
                X