overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 2 of 2
    OverclockZone Member

Default แจกinvite lockerzครับ

ใครที่อยากได้invitesน้ะครับแอดmsnผมมาเลยครับ : nameless_nut@hotmail.com

Lockerzคืออะไร? ไปดูกันครับ

Lockerz เพิ่งเปิดมาใหม่ WorldWide ทั่วโลกครับ

Lockerz เป็นบริษัทเกี่ยวกับแฟชั่น Lockerz เพิ่งเปิดนะคับ

จุดประสงค์เพื่อสร้างฐานลูกค้าไว้่ในอนาคต

เมื่อได้เป็นZ-list(หรืออีกอย่างเรียกว่าVIPนั่นแหละ)

ก็จะได้รับส่วนลดในการซื้อของ ในเว็บนี้ ในอนาคต

ตอนนี้กำลังฮิตมาก ในบอร์ดต่างประเทศ

และไทยเริ่มจะก่อตัวแล้ว รีบสมัครกันนะครับ

ได้ลงหนังสือด้วยนะครับ!!

Lockerz นี้เป็นบริษัทเกี่ยวกับแฟชั่น http://www.youtube.com/user/lockerz ลองดูในที่นี้ครับ

สมาชิกที่จะสมัคร Lockerz ได้นั้น ต้องผ่าน Invites เพราะเขาปิดไม่ให้สมัครสมาชิก ฟรีๆ กันแล้ว ต้องผ่าน Invites เท่านั้นครับ

นี้คือส่วนหนึ่งถ้าท่านมาเป็นสมาชิก

เว็บไซต์ http://lockerz.com/

อย่างที่ผมบอก register ผ่านหน้าเว็บไม่ได้แล้วครับ ต้อง Invites อย่างเดียว

แต้มที่จะได้รับในตอบแรก

1.) สมัครเสร็จจะได้ 2 PTZ
    2.) เล่นเกมส์ แล้วแต่ท่านจะเล่นได้กี่แต้ม
    3.) ตอบคำถาม ได้วันละ 2-10 PTZ
    4.) Invites Friend ได้ 2PTZ
    5.) เมื่อInvites ครบ 20 คน จะได้ Z-List น่ะครับ Z-list จะเป็นเหมือนกับ VIP ของเว็บนั้นเลยครับ

วิธีสมัคร

ใส่ไปตามช่องเลยครับ ที่แปลกตามีอันเดียวคือ combination ซึ่งที่จริงก็คือPasswordนั่นเอง

เล่นเพื่ออะไร

เมื่อทำกิจกรรมในเว็บนี้ จะได้รับPTZ เป็นสิ่งตอบแทน

PTZ คืออะไร

PTZ หรือ Pointz เป็นหน่วยเงินที่ใช้ใน Lockerz.com เพื่อใช้แลกของรางวัล

แลกของรางวัลยังไง

ให้ไปกดตรงปุ่มเขียวๆด้านบน ที่เป็นตัวZ เมื่อไปชี้จะเป็นคำว่า Redeem

Z-List คืออะไร

Z-list เปรียบเสมือนVIPของเว็บนี้ จะทำให้ผู้ที่เป็นได้รับส่วนลดในการซื้อของในเว็บ(ในอนาคต)

เมื่อเป็นZ-List จะได้รับเสื้อของLockerz(ได้ทุกคนที่เป็นZ-list)

ทำอย่างไรจึงจะได้เป็น Z-List

เมื่อชวนเมื่อๆให้สมัคร 20 คน

เสียค่าใช้จ่ายอะไรบ้าง

ไม่มีค่าใช้จ่ายเลยครับ

ทำไมLockerz ถึงมาแจกของฟรีๆ

อย่างที่ว่ามาตอนต้นว่า Lockerz เป็นบริษัทแฟชั่น พวกเค้าจึงตั้งเว็บนี้ขึ้นมา เพื่อสร้างฐานของลูกค้าไว้

ซึ่งจะมีประโยชน์ในอนาคต ของพวกเขา เช่น มีส่วนลดให้Z-list ทำให้Z-list ซื้อของพวกเขาได้ถูก

ในอนาคตถ้าไม่รีบแลกของไว้ บริษัทนี้อาจจะไม่เหลือของให้แจกมากอย่างขนาดนี้นะครับ

เพราะตอนนี้สมาชิกยังน้อยอยู่ ทำให้การแข่งขันกันแย่งของเวลาแลกยังน้อยอยู่

แลกของรางวัลได้เมื่อไหร่

Lockerz จะเปิดให้แลกของตลอดนะครับ แต่ของจะมีจำนวนจำกัด อย่างเช่นวันก่อน (15ตุลา52)

เขาลงของชุดใหม่ ของถูกแลกหมดเลยภายใน ครึ่งชั่วโมง(ในอนาคตอาจจะแค่5นาที)

คือเขาจะลงของให้แลกใหม่ในวันที่กำหนด ซึ่งที่ผ่านมาึืคือ ทุกๆครึ่งเดือนครับ

เมื่อสมัครแล้วจะทำอะไรได้บ้าง

เมื่อสมัครครั้งแรก ก็จะมีเกมให้เล่นโดยเราต้องเลื่อนเมาส์รับ PTZที่ตกลงมาให้มากที่สุด

แล้วจะได้PTZ ตามจำนวนที่รับได้

อย่างที่2คือ (DAILIESขวาล่าง)ตอบคำถามประจำวัน (อัพเดทประมาณเที่ยงคืนของไทย) จะได้รับ 2 PTZ แต่ถ้าเป็น

Z-List จะได้10 PTZ

…ในอนาึคตจะมีเกมและความบันเทิงอีกมากมาย

เมื่อสมัครแล้วอย่าลืม ไปที่Setting เพื่อตั้งที่อยู่ ในปัจจุบัน เพื่อบอกที่อยู่รับของรางวัลให้ทางเว็บรู้ครับ
    ข้อมูลต่อไปนี้เป็นความจริงทั้งสิ้น

เกมส์ที่เล่นจะไม่มีให้เล่นทุกวันน่ะครับ จะเป็นบางโอกาศ แต่ผมได้เล่นแล้ว 3ครั้ง
    ถ้าเข้าไปในเว็ป แล้วมันขึ้นหน้าม่วงๆ ก็จะเป็นหน้าเกมส์ครับ ซึ่งถ้าเราเล่นยังไม่ได้ก็ ไม่เป็นไรครับ เพราะไม่เสียโอกาศ ครับ พรุ้งนี้เราก็สามารถเล่นได้ครับ

นี้เป็นภาพในโกดัง เค้ากำลังเตรียมส่งของให้สมาชิก

ของรางวัลมีอยู่มากมาย Xbox360, Playstation 3 Slim , PSP , Nintendo DS lite , Nintendo wii , Ipod Touch,Mac book และอีกมากมาย

CREDITS : http://www.zone-it.com/119735
    Last edited by ap08872476; 9 Nov 2009 at 17:03:25.

OverclockZone Member

ดันๆ

Bookmarks

Bookmarks