Announcement

Collapse
No announcement yet.

batman ครับผม ติดช่วยทีครับ มีรูป

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• batman ครับผม ติดช่วยทีครับ มีรูป

ต้องไปตรงไหนดีครับ มองเห็นช่องลมด่านซ้าย แต่ไม่มีวิธีขึ้นไปเปิด ไม่รู้ตรงนั้นรึเปล่าครับ

รบกวนหน่อยครับ

งืมมจำไม่ได้ แล้ว หงุดหงิดบักเลิกเล่นไปนานละ รอท่านต่อไปนะครับ

Comment

บัค มันเยอะหรือครับ แล้วมีตัว updata ปะ ผมเพิ่งลงเล่นเนี้ยครับ

Comment

มองหารูปคนหัวล้านๆด้านขวามือในฉากนี้เลยครับ
        เจอแล้วก็สแกนครับ

Comment

หันไปกด x ที่รูปภาพด้านขวามือเรา

Comment

ใช่ครับกดxหันไปที่รูปคนขวามืออะแค่เนี้ยก้ผ่านละ

Comment

ทีแรกผมก็หาอยู่นาน
              รูปพัสดีนั้นแหละ

Comment

ติดตรงนี้เหมือนกัน

Comment

ผมเลิกเล่นไป ยังไม่จบ เลย

ปัญหาตรง บัค เยอะมาก เซง

Comment

Originally posted by TD View Post

ต้องไปตรงไหนดีครับ มองเห็นช่องลมด่านซ้าย แต่ไม่มีวิธีขึ้นไปเปิด ไม่รู้ตรงนั้นรึเปล่าครับ

รบกวนหน่อยครับ
                    หันขวามองไปที่รูปพัสดีที่ติดอยู่ฝาผนัง แล้วก็กด x ครับ เดี๋ยวจะมีคนออกมาเปิดประตูด้านล่างให้

Comment

Working...
                    X