Announcement

Collapse
No announcement yet.

รับซื้อ 5770

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รับซื้อ 5770

ปิดกระทู้แล้วครับ-!@#$%
    Last edited by tunnnnn1; 7 Jan 2010, 00:21:00.

แนะนำให้ไปที่หมวด ซื้อ/ขาย มือ2 ด้านล่าง

Comment

Originally posted by tunnnnn1 View Post
      5,300 ครับ

089 111 6883
      ตั๋น
      สงสัยจามาว

Comment

ผมซื้อป้ายแดงมา 5,100 เองนะ Banana IT ฟอร์จูน รีบไปด่วน เหลือค่าแท๊กซี่กลับบ้านด้วย

Comment

สมัคใหม่ อ่านกฎระเบียบก่อนนะครับ เขาซื้อขายที่ไหนกัน

Comment

กรำ ขออภัยครับ sorry sorry sorry sorry ขมิบ ๆ ๆ ๆ

Comment

คุณตั๋นครับ ติดต่อผมหน่อยครับ กาดจอ X300 เจ้งครับ

Comment

เอาแล้วไงเจ้าของกระทุ้งานเข้า

Comment

ให้ราคาดี แต่ตอนนี้ยังติดใจอยู่ง่ะ อยากแรงกว่านี้ แต่ psu เค้า 480w ตัวนี้ก็ปริ่มๆแล้ว

Comment

คุณ ตั๋น หายไปไหนหว่า

โทรไปไม่รับ วันนี้ปิดเครื่องเลย อยู่ ณ แห่งไหน เป็นไร บ้างรึเปล่า ผมเป็นห่วง เด้อ

ปล. กาดจอท่าน พอลง Driver แล้วภาพเน่าอ่า เอาไงดี รบกวนติดต่อผมทีเด้อครับ PM ไปแล้ว น่ะ(แต่เงียบ)

Comment

Working...
                    X