Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลง MSN 9.0 ไม่ได้..!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลง MSN 9.0 ไม่ได้..!!

คือสืบเนื่องจากใช้ๆ MSN เวอร์ชั่นนี้อยู่แล้วอยู่ดีๆก็ Login ไม่ได้ขึ้นมา
    เลยจะลงใหม่
    แต่มันปรากฏข้อความนี้ขึ้นมา
    จะทำอะไรต่อก็ไม่ได้
    เลยจะขอข้อเสนอแนะสำหรับวิธีแก้ไข
    เพื่อนๆคนไหนพอทราบรบกวนช่วยโพสบอกหน่อยนะคับ..ขอบคุณคับ ^^
    Attached Files

ลอง get help with error คับ แล้วดู code แล้ว พิมพ์ code ที่ error ใน google น่าจะช่วยได้

Comment

ผมเคยเป็นตอนลงใน xp 64bit วิธีแก้ ผมหาตัวลงใหม่ที่แก้ไขมาแล้ว ใน google

Comment

หาไฟล์อัพเดท Windows installer 3.1 มาลงก่อนครับ

Comment

Working...
        X