Announcement

Collapse
No announcement yet.

Samsung NC10 เล่นเกมออนไลน์ได้แบบไม่กระตุกมั้ยครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Samsung NC10 เล่นเกมออนไลน์ได้แบบไม่กระตุกมั้ยครับ?

พวกRO, Dekaron หรือเกมofflineแบบ the sim3 มันจะพอเล่นได้มั้ยครับ

อยากรู้ด้วยครับ แล้วก็ Restaurant ใน facebook จะกระตุกไหมครับ

Comment

ไม่ใหวหรอก
      CPU ก็อ่อน
      VGA ก็อ่อน
      เล่นเน็ตเจอไฟล์แฟสเยอะๆ มีกระตุก

--*

Comment

แร้วรุ่นนี้พอจะเปนเกมไรได้บ้างหรอครับที่ไม่ใช่เกมเดกเกินไปอ่ะ

Comment

อย่าคิดจะเล่นเกมส์ 3D กับเน็ทบุคครับ มันไม่ไดสร้างมาให้รองรับการใช้งาน พวกเกมส์เลย
          ชื่อก็บอกอยู่แล้วว่า "เน็ทบุค" เล่นเน็ทอย่างเดียว ใช้โน้ตบุคที่มีการ์ดจอจะเหมาะสมกว่า
          ผมเคยเล่น Warcraft III กับ Acer Aspire One A150 กระตุกมากมาย ขนาดลด
          Resoltion และ detail ต่ำๆ แล้วนะครับ ไม่ได้บอกว่าเล่นไม่ได้นะครับ แต่เล่นแล้วกระตุก
          มันก็จะไม่เหมาะครับ แล้วแต่คนเล่นเกมส์อีก อยากเล่นมากๆ ก็ทนได้ อิอิอิ

Comment

เน็ตบุ๊คที่เล่นเกมได้จริงๆ ก็

Asus N Series
            HP ตัวใหม่ที่เป็น Ion

แต่ราคาแพงกว่าโน้ตบุ๊คที่ใช้พวกการ์ดจอแยกอีกนะครับ เหอๆ

Comment

นี้เลย

http://www.****************/notebook...10J-HVO43.html

Comment

พวกRO, Dekaron เล่นได้ RAM 2 GB นะครับ

Sim 3 ทำใจ กระตุกมาบางรายเครื่อง BSFD

Notebook เครื่องเก่าพดีใช้ การ์ดจอตัวเดียวกัน ผมเอาไว้เล่น RO กับ Dekaron RAM ผม 2 GB นะ ปกติผมเอาไว้ Download เพราะมันฟังไปก็ไม่เป็น

1 GB น่าจะ RO ได้แต่ Dekaron น่าจะกระตุกมาก
                Last edited by ball; 30 Nov 2009, 03:59:33.

Comment

RO เล่นได้
                  เพราะเล่นอยู่(...)

Comment

ทรมานแย่เลย - -

Comment

กำลังสนใจรุ่นนี้อยู่พอดี

Comment

Working...
                      X