Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือก Multi Function ในราคากลาง ให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเลือก Multi Function ในราคากลาง ให้หน่อยครับ

อยากทราบว่า Printer ระหว่าง Brother และ epson แบบ Multi Function แบบไหน ที่ ให้ รายละเอียดได้ดีกว่ากันครับ ในราคาประมาณ 4500-5500 พอดีไป เจอมา 2 ตัว จำรุ่นไม่ได้ อ่ะครับ เลย อยากให้ ท่านๆแนะนำหน่อยครับ เพราะ จากการฟังคนขาย เขาบอกว่า brother เวลา scan มันจะเนี๊ยบ แต่ epson เวลา ปริ๊นสี จะออกมาดี พอดี จะติดตั้ง ink tank หน่ะครับ เลยอยากรบกวน ให้แนะนำหน่อยครับ
Working...
X