Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามถึง Core 2 Quad Extreme QX6850

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามถึง Core 2 Quad Extreme QX6850

ทำไมราคามานถึงได้แพงจัง ผมได้ไปเช็คราคาใน jib (แพงโคตรๆอะ) มันไว้ใช้ในงามด้านไหนบ้างอะ ช่วยเปรียบเทียบ ระหว่าง Quad ธรรมดาให้รู้ทีน่ะครับ

มันไม่ล๊อคตัวคูณ แต่โคตรร้อน ไม่แนะนำให้ใช้ครับ

Comment

ผมไม่เคยคนในนี้เล่นกันเลยอะตัวนี้ ไม่นิยมกันหรอคับ

Comment

ส่วนตัวเลยนะ.....ผมว่ามันเป็น Extreme ที่เลข GHz ไม่สวยจะ3ก็ไม่3 อิอิ

Comment

Originally posted by tanatorn View Post
          ผมไม่เคยคนในนี้เล่นกันเลยอะตัวนี้ ไม่นิยมกันหรอคับ
          เพราะมันแพงไง เลยไม่นิยม

Comment

และถ้าไปซื้อมาใช้ราคาที่เค้ากำหนดไว้มันคุ้มค่ามั้ยอะครับตัวนี้ ถ้าใช้งานทางด้าน กราฟฟิค ตัดแต่งภาพต่างๆ และออกแบบงานต่างๆอะครับ

Comment

และถ้าไปซื้อมาใช้ราคาที่เค้ากำหนดไว้มันคุ้มค่ามั้ยอะครับตัวนี้ ถ้าใช้งานทางด้าน กราฟฟิค ตัดแต่งภาพต่างๆ และออกแบบงานต่างๆอะครับ
              หนีไปเล่น i7 เลยครับ

Comment

^
                ^
                ^
                i7 เลย +1

Comment

Working...
                X