Announcement

Collapse
No announcement yet.

ว่าด้วยเรื่อง แผ่นระบายความร้อน notebook

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ว่าด้วยเรื่อง แผ่นระบายความร้อน notebook

มีใครใช้เจ้าแผ่นระบายความร้อนมั่งครับ ผมอยากรู้ว่ามันต่างกับไม่ใช้มากไหม ผมก็ใช้อยู่ แต่หลายความคิดดีกว่าคิดคนเดียวครับ

ใช้แล้วดีครับ ยืดอายุการใช้เครื่องไปได้เยอะ อย่างน้อยก็ทำให้เครื่องไม่ร้อนมากเกินไปครับ ใช้ไว้นะดีแล้ว ผมก็ใช้อยู่ ^^

Comment

นี่ก็ดี

Comment

ผมกะลังจะทำเองครับ เอิ๊กๆๆๆ ไว้จะรีวิวให้ดู แบบง่ายๆ

Comment

ที่ระบายความร้อนของ gigabyte นี้ราคาเท่าไหร่ครับ
          แล้วใช้กับโน้ตบุ้ค 14 นิ้วได้หรือเปล่า

Comment

น่าสนใจดีครับ ผมใช้แบบที่มันมีที่รองข้อมือด้วยง่ะ ซื้อมาถููกๆ ตั้งแต่ซื้อ NBในงานคอมมาท2ปีก่อน 199
            เป็นที่วางแบบยก NB ด้านหลังให้สูงขึ้นนิดหน่อย เพื่อระบายความร้อน

Comment

ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ
              แบบข้างบนนะ

Comment

ขอบคุณทุกความเห็นครับ
                Last edited by Rujiwong; 13 Oct 2006, 17:05:28.

Comment

ซื้อ ที่ไหนคับ อยากได้มังตอนนี้
                  ผมใช้โฟมรองขาเก้าอี้มาติดกันสักสมาสี่ตัวแล้วเอามาติดเปงขาไห้เคื่อง

Comment

ผมก็ไม่ทราบราคาเหมือนกันครับ ได้มาเทสอย่างเดียว
                    ตัวที่ได้มาทดสอบสำหรับโน้ตบุ๊ค 12 นิ้วครับ แต่ก็มีรุ่นสำหรับโน้ตบุ๊ค 14 นิ้วด้วยเช่นกัน

Comment

แล้วมีขายที่ไหนบ้างครับ
                      งาน com mart มีหรือเปล่าครับ

Comment

พันทิพตูมเลยครับ ลองเลือกลองมองหาที่ถูกใจดูครับ

Comment

cooler master - Notepal คับ อะลูทั้งแท่งไม่เสียบพัดลมก้เยนแล้ว

Comment

Working...
                          X