Announcement

Collapse
No announcement yet.

ความคืบหน้าแต่งฝาเคสของน้องบิ๊ก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ความคืบหน้าแต่งฝาเคสของน้องบิ๊ก

หลังจากเปิดรับฝากทำฝาเคสรอบสอง มีผู้ใช้บริการสี่ท่านและหนึ่งในนั้นคือน้องบิ๊ก (ที่เหลือบางท่านให้ปิดไว้ไม่อยากเปิดเผย) งานของน้องบิ๊กล่าช้าเพราะส่งฝาเข้าไปเคลมทำการซ่อมพัดลมกับทางร้านทีเคและก็เคาะดัดฝาให้เข้ารูปเพราะสภาพที่มาตอนแรกคือเละมากต้องปรับปรุงพอสมครวร และนี่คือแบบที่ทางบิ๊กได้คอนเฟริ์มและส่งยิงในขั้นตอนต่อไป จึงเรียนให้ทุกท่านรับทราบและเป็นพยานในการส่งชิ้นงานเข้าสู่การโมดิฟายครับผม

สวยจัง
    เห็นแล้วอยากเจาะมั่ง

Comment

งามครับ แล้วทำไมฝาเก่าถึงเละล๊ะครับ ??

Comment

งามครับ แล้วทำไมฝาเก่าถึงเละล๊ะครับ ??
        ไม่รู้คุณน้องบิ๊กทำอีท่าไหนฝาบิ่นครับ ต้องมานั่งเคาะ ให้ช่างไฟแถวบ้านค่อยๆเคาะให้เสียค่าเบียร์ไปสองขวด เหอๆ พัดลมกับน็อตก็หักครับ ต้องส่งเคลมกว่าจะได้ก็นานพอตัว เหอๆ

Comment

Originally posted by Satanu View Post
          ไม่รู้คุณน้องบิ๊กทำอีท่าไหนฝาบิ่นครับ ต้องมานั่งเคาะ ให้ช่างไฟแถวบ้านค่อยๆเคาะให้เสียค่าเบียร์ไปสองขวด เหอๆ พัดลมกับน็อตก็หักครับ ต้องส่งเคลมกว่าจะได้ก็นานพอตัว เหอๆ
          ง่าโดน ผบ.ทบ จับฟาดกะ กะบาล ตอนกำลังนั้งดูมิยาบิแน่ๆ ล้อเล่นครับ

Comment

เจาะแบบนี้ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ
            แจ้งราคาหลังไมค์ก็ได้ครับ

Comment

ผมทำฝาตกครับ

เลินเล่อไปหน่อยอิอิ

Comment

Working...
              X