Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนอย่างด่วน ** คำถามสั้นๆครับ EVGA กับ ASUS ในรุ่น GTX 275

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนอย่างด่วน ** คำถามสั้นๆครับ EVGA กับ ASUS ในรุ่น GTX 275

ถ้าเลือกเมนบอร์ดตัวนี้ ASUS P7P55D (1156)

แล้วเรื่องคุณภาพอุปกรณ์กับประสิทธิภาพการทำงาน ยี่ห้อไหนดีกว่ากันครับ

หรือถ้าเป็น M/B เป็น GIGABYTE P55-UD3P (1156) จะมีผลมั้ยและเลือกใช้การ์ดตัวไหนดีครับ

จะไปถอยบ่ายนี้แล้วครับ รบกวนด้วย =]

Asus / EVGA / XFX คุณภาพการ์ด ดีมากครับ... แตกต่างตรงเรื่องของการรับประกัน

ผมเลือก Asus 275 ประกัน Synnex หรือ hardware house ครับ
    ตัวเลือกถัดมาก็ xfx 275 ของ Arc ครับ ของดี ประกันพอรับได้

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by RAPSIT View Post
        ขอบคุณครับ
        จะไปซื้อแล้ว ... โชคดีนะครับ เลือกร้านดีๆ ครับ 55
        ยินดีด้วยกันคอมใหม่ครับ อิอิ

Comment

ไม่มีผลมากมายหรือไม่มีเลยครับ
          เลือกตามใจเราเลยครับASUS หรือGIGABYTE เนื้องานดีทั้งคู่ ท่านต้องดูเรื่องบริการประกันและราคาค่าตัวแล้วล่ะ
          ถามผม...ผมเลือกGIGABYTE P55-UD3P (ส่วนตัว)

Comment

evga แรงนะครับ อิอิ

แต่อย่าเอาไป oc ละ พังมาไม่รู้เรื่องด้วยเน้อ ไม่มี บ.นำเข้า เป็นทางการ ด้วย

แต่ผมก็ยังใช้อยู่ - -

Comment

EVGA ASUS XFX

สามยี่ห้อนี้ดีทุกตัว

เลือตามกำลังทรัพย์ ทรัพย์เยอะก็เอาที่ทรัพย์จะซื้อไหว

Comment

Asus GTX275 8300.- จัดไป ส่องประกันดูดีๆ

Comment

XFX ครับ แจ่มๆ

Comment

Asus ครับ แบรนด์นี้ การันตี จริงๆ

Comment

ซื้อมายังครับ ASUS ป่าวนะ ของเค้าดีจริง

Comment

ใช้ EVGA+Asus P7P55D อยู่ครับ แรงดีไม่ร้อน ครับ

Comment

Asus ประกันSynnexครับ บอดใช้Asusแล้วการ์ดAsusด้วยจะเป้นอะไรไป ประกันSynnexดีครับ

Comment

Working...
                          X