Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ เครื่องมัน error Microsoft .NET Framework

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ เครื่องมัน error Microsoft .NET Framework

ผม ลบลงใหม่ก็ไม่หาย ทำยังได้บ้างครับ
    Attached Files

สงสัยตัวนี้คงโดนอะไรไปแน่ๆเลยMicrosoft .NET Framework ส่วนใหญ่จะไม่ค่อย error เท่าไหร่ครับ
    อัพเดท windows ครับ หาย

Comment

มีตอบแค่นี้เหรอ อยากรู้เหมือนกัน

Comment

น่าจะเกิดจากรุ่นของ MS .NET F... ที่ใช้คับไม่ตรงกับที่โปรแกรมต้องการ หรือฟังก์ชันไม่ครบ
        ผมแก้ได้โดย ลง .NET ใหม่คับ(ตอนนั้นลงทุกรุ่นเลยเพราไม่รู้ว่าโปรแกรมใช้รุ่นไหน)

Comment

ท่านก็ปล่อยให้ windows มันอัพตัวมันเองครับท่าน เดี๋ยวมันจัดหามาให้หมดครับ

Comment

ไม่งั้นลง ใหม่ครับ ลงพวก sp3 เปอร์เชนลงได้มีเยอะมาก
            ผมก็เปงเหมือนท่านแต่พอลงใหม่ windowsก็ตัวเดิมก็ลงได้ชะงั้น ---งงไม่ไปตามๆกัน

Comment

Working...
            X