Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกมไหนได้คะแนน10มั้งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

มาริโอ้

10 คะแนนเต็ม สำหรับความทรงจำดีๆ

Comment

ให้ผมรีวิว ผมก็ให้ Mario เต็ม 10
      ส่วนเกมใหม่มาแรง Modern Warfare 2 ผมให้ประมาณ 9.8 พอแล้ว (เต็ม 10 นะ)

Comment

Metal Gear Solid 4

คะเเนน 10 กว่าร้อยสำนักครับ รวมถึง IGN ที่ว่าคะเเนนออกยากๆก็ 10 ครับ

เเล้วก็มี ฌธฤ 4 Xbox ครับ ได้ 10เต็มว่าเล่นเหมือนกัน

10เต็มมันก็ต้องมีบ้างเเหละครับ จะไม่มีเลยก็ไม่ได้ อย่างเมทัลเกีย มันออกจะเพอเฟคจริงๆ

ปล บน PC เกมที่คะเเนมากสุดตลอดกาลคือ Half Life 2 - 96 คะเเนน จาก metacritic (เวปนี้เป็นเวปที่เชื่อถือได้มากที่สุดในโลกครับ เพราะเค้าเอาคะเเนนจากทั่วโลกมาเฉลี่ยเเบ่งน้ำหนักตมความน่าเชื่อถือ)ขายได้ีสุดนโลกคือ Sims ภาคเเรก ครับ ขายได้กว่า1000ล้านชุดถ้าจำไม่ผิด MWF2 10ล้านนี่เด็กๆไปเลย - -

Comment

คาราวานรีวิว Modern Warfare 2

MTV – No score (รีวิวแบบไม่ลงคะแนน)
          Eurogamer.net – 9/10
          CVG – 9.4/10
          IGN UK – 9.4/10
          IGN US – 9.5/10
          Giant Bomb – 5/5
          Gamestrailers – 9.5/10
          Joystiq – No score
          1UP – A
          Hardgame 2 – 9.5/10
          Kotaku – No score
          Gamer365.hu – 9/10
          StrategyInformer – 9.2/10
          Boomtown – 8/10
          Jeuxvideo.com – 18/20
          Gamekult – 8/10
          Jeuxvideo.fr – 5/5
          VideoGamesDaily – 9/10

4players.de – 88%
          GamePro.de – 93%
          JustPushStart – 4.5/5
          GamesonSmash – 4.5/5
          Videogamezone – 91/100
          wearetheinternetz – No Score
          GamingBolt – 10/10
          XboxLife.dk – 10/10

Eurogamer.de – 9/10

อยากรู้ก็นี่ไงครับ พี่เค้าเจ๋งจริงๆ
          สุดๆครับ ยกให้เค้าไป เต๊อะ

เครดิต vr-pcgames.com
          http://www.vr-pcgames.com/index.php?...d=923&Itemid=1

Comment

fifa 2010 ครับ

.......55555+

Comment

คะแนนรีวิว ที่เต็ม10 เต็ม 100 ก็คือ โลกของความเปนจริง สวยงาม เพอเฟก สุดๆ ไม่มีข้อบกพร่องด้านกราฟิก

นอกจากเราจะตาบอดหูหนวก

Comment

dotA สิ... หึๆ

Comment

Originally posted by punnkrit View Post
                  จะไปว่าเค้าทำไมครับ มันก็ชัดเจนอยู่แล้วล่ะเกมที่ได้คะแนนรีวิว เต็มน่ะ

เอ้อ เกมคะแนน10สำหรับผมนะ

MARIO!!!!
                  Originally posted by worapon1419 View Post
                  มาริโอ้

10 คะแนนเต็ม สำหรับความทรงจำดีๆ
                  คุณแน่ใจนะว่ามาริโอนะ!!!!!! จ.ข.ก.ท. เขาถามดีๆกรุณาอย่าป่วนครับผมไม่ชอบ..

ที่จริงก็คือ GTA IV ที่ได้เต็ม 10 จาก IGN ครับ

Comment

Originally posted by HaHaPaJingKo View Post
                    คุณแน่ใจนะว่ามาริโอนะ!!!!!! จ.ข.ก.ท. เขาถามดีๆกรุณาอย่าป่วนครับผมไม่ชอบ..

ที่จริงก็คือ GTA IV ที่ได้เต็ม 10 จาก IGN ครับ
                    แล้วมันป่วนยังไงมิทราบคับ ทำเป็นพูด"ผมไม่ชอบ...."

ไม่ใช่คุณเหรอที่ป่วน อย่าไห้ขุดวีรกรรมเก่าๆมานะ

Comment

ถ้าเป็นค่าย game spot

ผมว่าเหมือนเค้าจะให้ คะแนน console ดีกว่า ปรกติ นิดหน่อยประมาณ 0.5-1 แต้ม
                      ส่วนค่าความเป็นจริงน่าจะเกมคอมตรงสุด

ถ้าเกม console มี PS Xbox เต็ม 10 เกม มาก GTA IV , Metel Gear

ส่วน PC เยอะสุดคือ Diablo 9.6 ภาค หนึ่ง ลองลงมา Dragon Age original 9.5 นี้แหละครับ

รายละเอียด

http://www.gamespot.com/games.html?p...e&sortdir=asc#

แต่อย่าไปเอาอะไรมาก เลย อย่าง Diablo II มันให้ 8.5 ผมนี้ละเคือง == เกมนี้ผมเล่นมาตลอด3 ปีแนะ มันจะห่วยได้ไง
                      Last edited by punatoo; 13 Nov 2009, 23:47:27.

Comment

Originally posted by HaHaPaJingKo View Post

อันนี้ถ้าให้ผมให้คะแนน คะแนนเต็ม10ผมก็ให้Marioเหมือนกันครับ และก็แน่ใจด้วย

Comment

Mario อ่ะสุดยอด
                          กับ Contra เครื่อง Scf

Comment

Originally posted by adidashimax View Post
                            จาก gamespot นะครับ

1998 The Legend of Zelda: Ocarina of Time N64
                            1999 Soul Caliber Dreamcast
                            Chrono Cross PSone
                            2001 Tony Hawk's Pro Skater 3 PS2
                            2008 Grand Theft Auto IV XBOX360 PS3
                            Metal Gear Solid 4: Guns of the Patriots PS3

ปล. เกมส์ที่ได้รีวิวคะแนนเต็ม 10 คือมีความแปลกใหม่แหวกแนวของเกมเพลย์ การนำเสนอ เนื้อเรื่องชวนติดตาม ความมีอารมณ์ร่วมในการเล่นเกมนั้นๆ ไม่จำเป็นต้องดีทุกด้านเสมอไปครับ
                            10 กว่าปีมีเกมส์เต็ม 10 อยู่เท่านี้เองเหรอ นั่นนะสิ เป็นธรรมดาอยู่ อย่างทำข้อสอบสิ มีใครได้เต็ม 100 บ้างล่ะ ยิ่งเรียนสูงยิ่งได้คะแนนยาก

Comment

ผมไม่ได้ป่วนนะครับ แต่ผมก็บอกไปแล้วนี่สำหรับผม

เพราะคะแนนเกมที่ได้10มันไม่มีนะผมว่า เพราะได้เต็มทุกสำนักนี่ไม่มี

จะมีให้คะแนนเต็ม2สำนักเต็มที่ ที่เหลือให้>8

Comment

Working...
                              X