Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วย HDD Format ไม่ได้คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by chicky4u View Post
    ลองของ Acronis ดูครับ Acronis Disk Director

จากแผ่น Hiren นั่นแหละครับ
    ลองแล้วคับ ไม่ได้เหมือนกัน ลองเกือบทุกโปรแกรมในแผ่น Hiren ในเมนู Patition ... แล้วคับ อิอิ

สงใสต้องทุบ

Comment

หุหุ ดันหน่อย คับ เอาไปเคลม อีกรอบ บอก7-10 วันกว่าจะได้ เซงสุด

Comment

ผมก้อเจอครับ แต่ใช้วิธีลง win แล้วแบ่งที่หลัง

Comment

ลองล้างpatition แล้วแบ่งไดร์ใหม่เลยคับ

Comment

ลองโปรแกรมนี่ครับ ช่วยท่านได้มากเลยครับ
            EASEUS Partition Master 4.0.1 Home Edition
            ผมว่าน่าจะได้ครับ เอาใจช่วยครับ

Comment

เคลมมา check ด้วย powermax ในแผ่น hiren ถ้า fail ไปเคลมใหม่ แล้ว zero fill ซักรอบก่อนใช้

Comment

bad แล้วหละครับ

Comment

ขอบคุณทุกเสียงนะคับ ตอนนี้เอาไปเคลมอีกรอบละคับ หวังว่ากลับมาอีกรอบคงดีนะคับ 555+
                  ถ้าไม่ไเ้เดียวจะเอา HDD ไปเฟี้ยง กระจกหน้า 0 คับ

Comment

Working...
                  X