overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 13 of 13
    OverclockZone Member Nikita's Avatar
    C.T.U. Los Angeles

Default COD MW 2 มันมีขายที่ไหนบ้างครับ(แท้)

ยกเว้น ร้านZest เพราะผมสั่งของไปแล้ว ทางร้านบอกได้ week หน้า เหอๆ วีคหน้าผมไม่ว่างติดดูงานต่างจังหวัด
    ผมจะไปหิ้ว COD MW 2 มาพร้อม Razer Death Adder ด้วย ถ้าวันศุกร์นี้ไม่มา เห็นทีจะต้องไปเอาน้อง งู ที่ร้าน อื่น (งอนซะเรย)

กะจะหาซื้อในวันศุกที่ 13 นี้ ใครพอแนะนำได้บ้างครับว่า แถวไหนมี ชัวร์ๆบ้าง (เว้น บางนาที่จัดงาน วันที่ 12 นะ ไกล+รถติด)

ปล.ขอบคุณล่วงหน้าครับ (อยากเล่นก่อนไปเคลียร์งาน *0*)
    Last edited by Nikita; 11 Nov 2009 at 19:14:40.

OverclockZone Member madnug's Avatar

เซงง Zest ครับ

ผมคิดว่า วันนี้จะส่งของมาให้

แต่ไปๆมาๆ บอกว่า ของเข้าวันศุกร์ อาจได้รับวันจันทร์

. ถ้าไม่ติดว่า ผมสั่งตอนมัน 1558 บาท ผมคงยกเลิกสั่งเลยอะ

ซื้อเองดีกว่างี้

OverclockZone Member Nikita's Avatar

Quote Originally Posted by madnug View Post
    เซงง Zest ครับ

ผมคิดว่า วันนี้จะส่งของมาให้

แต่ไปๆมาๆ บอกว่า ของเข้าวันศุกร์ อาจได้รับวันจันทร์

. ถ้าไม่ติดว่า ผมสั่งตอนมัน 1558 บาท ผมคงยกเลิกสั่งเลยอะ

ซื้อเองดีกว่างี้
    ครับ ผมก็อาการเดียวกัน ผมเองไม่ได้สั่งแบบโอนเงิน แต่ทาง จนท. เค้ายืนยันกับผมว่าจะล็อคไว้ให้เลย (หลังจากผมหิ้ว Lycosa เค้ามา) ผมก็ย้ำแล้วย้ำอีกว่า ชัวร์นะเพราะผมไม่ได้โอนเงิน เค้าบอกโคตะระ ชัวร์ ผมเลย "เอาวะ จัด Death Adder ไว้เล่นด้วยที่ร้านอีกตัว เพื่อเป็นการขอบคุณ" แต่สุดท้ายได้คำตอบแบบ ท่านเลย เง้อออ วันนี้โทรไปเค้าบอกจะติดต่อกับสาขาอื่นว่ามีของหลือให้ผมไหม เค้าบอกเดี๋ยวศุกร์จะโทรมาบอกผล - -* (รอฟ้ารอฝนอีกแล้ว gu)

ปล.Repeat ๆ ถ้าศุกร์ มันไม่มาจริงๆผมคงต้องไปจัด เดท แอดเดอร์ร้าน ชั้นบนแย้วววว

OverclockZone Member sleipnir's Avatar
    OCZ CopyRight Club

ซื้อ i27 สิครับ วันศุกมาเเน่ ราคา 1900 เอง

ปล zest ขายเม้าเเพงมากๆเลยนะครับ ซื้อลงหรอ - -"

OverclockZone Member denistrY's Avatar

ซื้อมา รีวิวแกะกล่องด้วยนะครับ

อยากเห็น

เผื่อจะตัดสินใจกินมาม่าสักสองสามเดือนก็ยอมถ้าคุ้ม

OverclockZone Member madnug's Avatar

Quote Originally Posted by denistrY View Post
    ซื้อมา รีวิวแกะกล่องด้วยนะครับ

อยากเห็น

เผื่อจะตัดสินใจกินมาม่าสักสองสามเดือนก็ยอมถ้าคุ้ม
    เดี๋ยวจัดให้ครับบ

: ))

เห็นเขาบอกกันว่า Pre-order มี โปสเตอร์ด้วยรึเปล่า เดี๋ยวรอดูกัน ^ ^ '

Death Adder ผมก็ใช้อยู่

ดีมากครับ รูปทรงสวยด้วย

OverclockZone Member eliwodkung's Avatar

Pre-Order จะแถม poster นี่ต้องเป็นพวก 19xx ป่าวหว่า Pre แบบ 15xx ไปก่อนแล้ว

Quote Originally Posted by sleipnir View Post
    ซื้อ i27 สิครับ วันศุกมาเเน่ ราคา 1900 เอง

ปล zest ขายเม้าเเพงมากๆเลยนะครับ ซื้อลงหรอ - -"
    ครับแพงกว่าร้านอื่น แต่เมื่อตอนผมซื้อ Lycosa มันมีปัญหา ทางร้านบอกให้เอาไปเปลี่ยนแต่จะต้องรอของอีก2-3วัน (พอดีของที่ร้านหมด)

บทสนทนา
    ผม - "2-3วันเลยหรอ โหย ผมต้องรีบใช้น่ะครับ ช่วยเร่งให้หน่อยได้มั้ย (ตอนนั้น เวลา 13.00น.+)
    Zest - "ครับๆ ยังไงผมจะรีบให้นะครับ"
    ผ่านไป 21 ชม.
    ทางร้านโทรมาแต่เช้าเลย
    Zest - คุณครับ ของได้แล้วนะครับ มารับได้เลยนะครับ

ผมเดินทางไปรับของวันรุ่งขึ้น (เพราะติดงาน)
    พอไปถึงเค้าเปลี่ยนคีย์บอร์ดให้ใหม่เลย แล้วให้ลองเทส Crysis จนพอใจ (เพลินเลยไม่ได้เล่นนาน ตา จนท.ก็ยืนลุ้นข้างๆ -*-)
    ผมพอใจกับการบริการของเค้ามากเพราะรีบหาของมาให้จนได้ เลยบอกไปว่า "ผมสั่ง COD mw2 ไว้ บริการไวแบบนี้ผมมาเอาของ จะหิ้ว น้องงู เดทแอดเดอร์ กลับบ้านด้วย"

แพงหน่อยแต่ผมถือว่าเป็นการขอบคุณเค้าแล้วกัน

ปล. i27 มันอยู่ตรงไหนอ่ะ
    ปล.2 พนง. คนนั้นชื่อ คุณเอก สาขา พันฯ ประตูน้ำ (ให้เครดิตหน่อย นานๆ เจอบริการถูกใจ)
    Last edited by Nikita; 11 Nov 2009 at 23:53:31.

OverclockZone Member rukmang's Avatar

i27 อยู่ที่ MBK ชั้นที่ขายมือถือกันเยอะๆอ่ะครับ

OverclockZone Member burzum79's Avatar

Zeer รังสิตมีขายไหมครับ

Quote Originally Posted by rukmang View Post
    i27 อยู่ที่ MBK ชั้นที่ขายมือถือกันเยอะๆอ่ะครับ
    ขอบคุณมากครับผม เดี๋ยวพรุ่งนี้ไปจัด

ปล.ขอบคุณทุกท่านมากๆครับ

OverclockZone Member denistrY's Avatar

Quote Originally Posted by madnug View Post
    เดี๋ยวจัดให้ครับบ

: ))

เห็นเขาบอกกันว่า Pre-order มี โปสเตอร์ด้วยรึเปล่า เดี๋ยวรอดูกัน ^ ^ '

Death Adder ผมก็ใช้อยู่

ดีมากครับ รูปทรงสวยด้วย
    อยากได้เหมือนกันครับ Death Adder

เล็งไว้นานละ

ไม่ทราบว่าตอนนี้ราคาเท่าไหร่ครับ เท่าเดิมปะนิ

ใช้แล้วดีบอกต่อด้วยเด้อ

Quote Originally Posted by denistrY View Post
    อยากได้เหมือนกันครับ Death Adder

เล็งไว้นานละ

ไม่ทราบว่าตอนนี้ราคาเท่าไหร่ครับ เท่าเดิมปะนิ

ใช้แล้วดีบอกต่อด้วยเด้อ
    วันนี้ผมไปจัดมาแล้วครับ COD MW2

กับ เม้าท์น้องงู เดทแอดเดอร์ (ราคา1990 ที่ร้าน Busitek พันติ๊บใหญ่) ถ้าซื้อ ซื้อตัว 3500 Dpi นะราคาต่างจากตัว 1800 แค่ 120เอง

Bookmarks

Bookmarks