Announcement

Collapse
No announcement yet.

JIB.co.th ใครเป็นลูกค้าบ้างครับ ช่วยเหลือด้วย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• JIB.co.th ใครเป็นลูกค้าบ้างครับ ช่วยเหลือด้วย

สวัสดีครับ

ผมรบกวนเพื่อนที่เป็นลูกค้าเว็บออนไลน์ JIB.co.th เรื่องการสั่งซื้อของออนไลน์ทำไมตอนนี้เข้าซื้อไม่ได้ ใครเป็นสมาชิก JIB.co.th ช่วยบอกทีครับ

ไม่รู้จะถามใครดี

แนะทางด้วยครับ

Originally posted by ASBK View Post
    สวัสดีครับ

ผมรบกวนเพื่อนที่เป็นลูกค้าเว็บออนไลน์ JIB.co.th เรื่องการสั่งซื้อของออนไลน์ทำไมตอนนี้เข้าซื้อไม่ได้ ใครเป็นสมาชิก JIB.co.th ช่วยบอกทีครับ

ไม่รู้จะถามใครดี

แนะทางด้วยครับ
    02-2549797 กด 0 แล้วต่อร้าน JIB มีอะไรก็ถามเค้าโลดด

Comment

ผมเคยแต่ไปซื้อที่ร้านครับส่วนตัวผมว่าบริการดีครับ

Comment

ช่วงนี้อาจจะกำลังปรับปรุงเวปอยู่นะครับ

สั่งซื้อทางโทรศัพท์ก็ได้ครับ จะได้รู้ราคาที่อัพเดทด้วยครับ

Comment

ผมเคยไปซื้อกะเพื่อน บริการดีคับ

Comment

ผมก็ไปชื้อของประจำครับ พาเพื่อนไปประกอบคอมไปสามเครื่อง ชุดสุดท้ายผมก็ไปเอามาเครื่อง แต่ชุดของผมสุดซวย ฮาด์ดิก 1 เดือนเครม บอรส์ 1 อาทิตย์เครม กราด์จอ สองอาทิตย์เครมสองครั้ง สุดท้ายแรมครับ กำลังจะเอาไปเครม ผมโชดไม่ดีจริงๆ เพาเวอร์ซัพพลายของผมก็ดีนะครับ enemax
            ผมไม่ได้มีเจตนาตำหนิร้านเขานะครับ ร้านบริการดี แต่ผมซวยเอง

Comment

Originally posted by TWK. View Post
              02-2549797 กด 0 แล้วต่อร้าน JIB มีอะไรก็ถามเค้าโลดด
              Originally posted by Delivery69 View Post
              ผมเคยแต่ไปซื้อที่ร้านครับส่วนตัวผมว่าบริการดีครับ
              Originally posted by jong11 View Post
              ช่วงนี้อาจจะกำลังปรับปรุงเวปอยู่นะครับ

สั่งซื้อทางโทรศัพท์ก็ได้ครับ จะได้รู้ราคาที่อัพเดทด้วยครับ
              Originally posted by narinwee View Post
              ผมเคยไปซื้อกะเพื่อน บริการดีคับ
              Originally posted by BFS View Post
              ผมก็ไปชื้อของประจำครับ พาเพื่อนไปประกอบคอมไปสามเครื่อง ชุดสุดท้ายผมก็ไปเอามาเครื่อง แต่ชุดของผมสุดซวย ฮาด์ดิก 1 เดือนเครม บอรส์ 1 อาทิตย์เครม กราด์จอ สองอาทิตย์เครมสองครั้ง สุดท้ายแรมครับ กำลังจะเอาไปเครม ผมโชดไม่ดีจริงๆ เพาเวอร์ซัพพลายของผมก็ดีนะครับ enemax
              ผมไม่ได้มีเจตนาตำหนิร้านเขานะครับ ร้านบริการดี แต่ผมซวยเอง
              เด๋วผมจะลองโทรไปถามครับ ขอบคุณครับ บริการดียังง้ต้องไปใช้บริการตามเค้าว่านะ

Comment

Working...
              X